Yuni 22, 2021

Sami tare da Cryptocurrency

Cryptocurrency ya zama sananne a cikin lokaci, kuma ya zama abun magana game da cibiyoyi da yawa a matsayin hanyar neman kuɗi, kuma wanene baya son samun kuɗi? Ba duk wanda ya shiga crypto yake samun kuɗi wanda ke sa wasu mutane su canza zuciya game da shi ba ko kuma su faɗa cikin jerin zamba.

Ba za a yarda da shi ba, akwai hanyoyi da yawa da aka tabbatar don samun kuɗi daga crypto, kuma ba tare da sanin su ba, hakan na iya taimaka muku samun kuɗin shiga ko samun freedomancin kuɗin da kuke so. Binciko tare da mu yadda zaku sami kuɗi a kasuwa kuma zaɓi mafi kyau a gare ku.

Hanyar 1: Sayi ka riƙe

Wannan ɗayan hanyoyi ne masu sauƙi da sauƙi don samun kuɗi don masu farawa. Ya haɗa da siyan tsabar kuɗi, riƙe shi, ko kuma aka kira shi a cikin duniyar HODL ta duniya (riƙe don rayuwar ƙaunataccena). Kuna siyan tsabar kudin kuma baku siyar da ɗan lokaci ba, kuna fatan ƙimar kuɗin za ta tashi, wanda zai iya ɗaukar lokaci jere daga kwanaki zuwa shekaru. Da zarar ƙimar ta tashi, yanzu zaku iya siyarwa ku sami ribar ku. Wannan hanyar ta dace da mutanen da ke neman saka hannun jari na dogon lokaci.

Hanyar 2: Yin amfani da cryptocurrency

Wannan yana nufin riƙe ko kulle tsabar kuɗi a cikin walat ɗin rayuwa wacce ke ba ku damar karɓar lada don inganta ma'amaloli. Tabbacin gungumen azaba ne ga dukiyar dijital da zata ba ku damar samun dama ta hanyar rarar kuɗi da hauhawar farashi. Ba duk tsabar kudi za a iya tallatawa ba amma tsarke ka samu riba ba tare da yin komai ba.

Hanya ta 3: Ciniki

Ciniki yana buƙatar ƙwarewa da fahimta, ko kuma yana iya haifar da asara. Ciniki hanya ce mai sauri don samun kuɗi, sabanin saye da riƙewa na dogon lokaci, ciniki ya ƙunshi saye da sayarwa cikin sauri don samun riba. Yana buƙatar bincika tsabar kudin kafin siyayya ko siyarwa.

Akwai hanyoyi daban-daban da zaku iya kasuwanci cikin sauƙi don samun kuɗi: rana ciniki, wanda yan kasuwa basa riƙe tsabar kudin dare ɗaya. Ya haɗa da tsari mai kyau da ƙaramar dawowa da saurin tafiya, wanda ke haifar da dawowar tarin yawa. Akwai tradersan kasuwa masu juyi waɗanda suke siyan ƙananan kuma suna jiran tsabar kuɗin ta tashi kafin su siyar.

Na ƙarshe shine ciniki na sassauƙa, wanda ya haɗa da siye daga wata musanya daban da siyarwa akan wata musayar. Wannan na iya zama mai wahala, amma tare da tsarin atomatik da ke taimakawa cikin ciniki, yana iya zama da sauƙi. Wani dandamali da zai iya taimakawa shine bitcoin dandalin ciniki don taimaka wa sana'o'inku.

Hanyar 4: Karɓi bitcoin azaman biyan kuɗi.

Ana karɓar Bitcoin sosai, kuma mutane suna amfani da shi azaman hanyar biyan kuɗi yanzu. Idan kuna da kafa ta jiki ko mai kirkirar aiki ta kan layi, zaku iya tambaya ko fara karɓar biyan kuɗi. Ana iya adana kuɗin azaman saka hannun jari don gaba.

Hanyar 5: Yanar gizo-biya-danna

Wasu gidajen yanar gizo suna saka maka ladan yin kananan ayyuka a dandamali, kamar danna talla ko kallon bidiyo. Aikin na iya zama mai wahala kuma yana ɗaukar lokaci mai tsawo saboda lada na iya zama kaɗan don samun kuɗi mai mahimmanci. Ayyuka na iya zama amsa safiyo, gwajin aikace-aikace, kuma mafi yawan kuɗi a cikin bitcoin. Coinbucks da bituro misali ne mai kyau na irin waɗannan rukunin yanar gizon.

Hanyar 6: Cinikin binary

Wannan yana aiki akan yuwuwar farashin hawa ko ƙasa na wani tsabar kudin. Abu ne mai zabi biyu wanda zaka iya ciza idan farashin zai hau ko ya sauka, kuma cinikin ka yana samun ladan jarinka. Misali, idan kace farashin zai karu kuma ya karu, zaka samu wani kaso na jarinka, kuma yin kuskure yana nufin ka rasa wani bangare na jarinka. Hanya ce mai sauƙi don samun kuɗi tare da kyakkyawan bincike.

Kammalawa

Yawancin mutane kawai suna tunanin ciniki shine kawai hanyar da zasu samu a cikin crypto, kuma yana iya haifar da ƙwarewar da ba'a so da asarar kuɗi.

Sanin akwai hanyoyi da yawa don samun kudi a cikin crypto, me yasa baza ku gwada su ba kuma ku gano wanda yafi muku aiki kuma ku sami freedomancin kuɗi da kuke so koyaushe.

Game da marubucin 

Admin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}