Micromax ta ƙaddamar da Wayar Cyanogen OS ta farko a Indiya - Micromax Yu Yureka. Abin mamaki wayar tana da farashi ƙasa da abin da yawancin za su yi tsammani. A Rs. 8999 / - wayar tabbas tana da ɗayan mafi girman darajar "Darajar Kuɗi". Yanzu tambaya ta taso Ta yaya ake samun wannan wayayyar ta hannu ??? Abu ne mai sauqi kawai je gidan yanar gizo na Amazon ka yi rijista da kanka kafin rajistar ta rufe ko kuma ka shiga cikin Gasar Yureka da Amazon ke gudanarwa har zuwa Janairu 12 a kyauta na Kudin. Cikakkun bayanai game da waɗannan hanyoyi guda biyu don samun Micromax Yu Yureka Smart Phone an ba su ƙasa.
Kafin saya, Duba wannan! Asus Zenfone 2 Bayani, Bita da Ranar Saki
Micromax Yureka Ayyukan Hannu:
Micromax wanda aka haifa a cikin gida ya sami dawowar ban mamaki a ƙarshen Disamba tare da sabon YU Yureka wanda ya haifar da babbar damuwa tsakanin samari masu ilimin fasahar Indiya don kayan aikin ban mamaki da Cyanogen Android OS. Wannan wayoyin salula sunkai ₹ 8,999 / - watau Dalar Amurka $ 142, kuma ana samunsa ne kawai a cikin Amazon. Zai fara jigilar kaya daga sati na biyu na Janairu. Anan ga wasu Bayani dalla-dalla game da wayar Micromax Yureka.
Bayani dalla-dalla game da wayar Micromax Yureka:
- Qualcomm Snapdragon 615 Cortex A-53 64bit SOC ARMv8 clocked a 1.5GHz Octacore da Adreno 405 GPU.
- Full 4G LTE CAT4 Taimako.
- Cynogen OS 11
- 5.5 inch HD IPS Nuni Tare da Corning Gorilla Glass 3.
- 13MP mai harbi tare da Sony EXMOR firikwensin tare da bude f / 2.2 tare da zane mai shuɗi.
- 5MP gaba da kamara ta hoto.
- 1080p a 30fps da 720p a 60fps rikodin bidiyo tare da 120fps ba da daɗewa ba.
- 16GB Ciki tare da 2GB RAM.
- Ma'ajin fadadawa
- 2500 Mah Li Li batir.
- Dual SIM
- Garanti zai kasance har yanzu idan kun kasance tushen YUREKA.
- Sauyawa / gyara ƙofa.
Bayan sanin bayanan Yureka Smart phone kowa yana son siyan wannan kyakkyawar wayar hannu. Amma mutane da yawa basu san yadda ake siyan wannan wayar ba. Don haka ga waɗancan mutanen da ke ƙasa muna samar da hanyoyi 2 masu sauƙi don cin nasarar wannan wayar hannu.
Hanyar 1: Sami Wayar Yureka ta Hanyar Shiga Gasar Amazon Yureka
Wannan bazai kasance karo na farko ba Amazon India ya fito da wata gasa wacce zata baiwa masu amfani damar cin nasarar na'urori sakamakon amsa tambayoyi masu sauki ko kuma cikin sauki, saboda tallata taro. Amazon tun lokacin da ya shigo cikin kasuwar Indiya yana gudanar da gasa da yawa don jan hankalin abokan ciniki da yawa kuma menene zai iya zama mafi kyau fiye da lokacin Kirsimeti.
Kiyaye Lokacin Biki ko kuma murnar bikin Sabuwar Shekara tare da Amazon India. Amazon yana gudana takara. A wannan lokacin Amazon yana gudanar da gasa mai ban mamaki ko bayarwa inda zaku iya Win Amazon keɓaɓɓen Yureka kyauta yau da kullun. Wannan gasa ta fara ne a ranar 19 ga Disamba kuma an tsara ta har zuwa Janairu 12, 2015, Amazon India na yin tambaya mai sauƙi. Amsa wannan tambayar kuma tabbatar kai ɗan shekara 18 ne, kuma bam! kai ɗan takara ne yanzu. Babu Siyayya ko biyan kuɗi na kowane nau'i ya zama dole don shiga ko cin nasarar wannan gasa. Gasar da za a fara da karfe 00:10:01 na safe (IST) a ranar 19 ga Disamba, 2014 kuma ta ƙare da 11:59:59 pm (IST) a ranar 12 ga Janairun, 2015. Kammala dukkan ayyukan kuma ku kasance a shirye don cin nasara wayoyin salula na kan layi kyauta 2015.
Yadda ake Shiga Gasar Amazon Yureka?
- Da farko je shafin gasar nan
- Domin shiga cikin kowane gasar (Facebook) dole ne ku kasance masu sha'awar wannan shafin don haka kuyi sha'awar shafin kafin ku shiga. Kawai Danna kan "Kamar" maballin don Son Shafin Amazon India Facebook idan baku riga kun yi hakan ba. (Ba a buƙatar wannan matakin don Shiga ba. Na zaɓi ne)
- Amazon India yana tambaya mai sauki. Amsa wannan tambayar kuma ka tabbatar da shekarun ka da kuma ƙasar da ka zauna. Abokan doka kawai na Indiya waɗanda ke da shekaru 18 ko sama da haka a lokacin shigarwa sun cancanci shiga Gasar.
- Danna maballin "Shigar" don shigar da amfani da sunanka da adireshin e-mail ɗin da ke hade da asusunka na Amazon.in. Idan baku riga kun shiga cikin asusunku na Amazon.in ba lokacin da kuka danna "Shigar", za a buƙaci ku shiga cikin asusunku na Amazon.in don kammala aikin shigarwa.
- Bayan shiga, za a kai ku shafin tabbatarwa na shigarwa inda za ku iya nazarin bayanan shigarku tare da umarnin don canza bayanan shigarku, idan ya cancanta.
- Shi ke nan !!! yanzu kun shiga don samun damar cin nasara Micromax Yu Yureka.
- Za'a zaɓa mahalarta masu cancanta bazuwar daga duk shigarwar.
Kyautukan: Akwai adadin kyaututtuka 25 da za a bayar a matsayin ɓangare na gasar.
Gwaran Sanarwa: A shafin gasar kafin 5 ga Fabrairu, 2015.
Hanyar 2: Samu Yureka ta Waya ta rijista zuwa Amazon.in
- Da farko je gidan yanar gizon Amazon.in kuma shigar da bayananku don shiga.
- Idan kun kasance sabon abokin ciniki ƙirƙirar asusun Amazon & sannan shiga.
- Jeka hanyar haɗin wayar salula & Allunan. A wannan latsa mahaɗin Duk Wayoyin hannu.
- Sannan zaku sami hanyar haɗin Micromax Yureka Mobile don rajista.
- Sa'an nan kuma danna kan 'Biyan kuɗi' maballin, wanda shine maɓallin rajista na Amazon India don yin rijistar kanka kafin ranar rufe Rijistar. Yanzu kun cancanci siyan wayoyin hannu na Yureka.
- Duk 'yan takarar da suka yi rajista suna buƙatar jira har zuwa 13th Janairu.
- Don doke rush, muna ba da shawarar cewa ka shiga cikin asusunka na Amazon.in 'yan mintoci kaɗan kafin siyarwa a 2: 00Pm a ranar Janairu 13, 2015.
- Sayarwa zata kasance mai tsananin farko idan har hannun jari ya kare.
- Daidai da karfe 2 na rana danna “Add to cart" maballin sayan Micromax Yureka Mobile.
- Kamfanin zai kuma bayar da murfin fatar wayar fata wacce ta kai kimanin 999 ga wasu zababbun mutane da suka yi rajista kafin 25 ga Disamba.
Danna Nan don zuwa shafin tallace-tallace kai tsaye.
Wannan abokai ne…. Bi matakan da muka ambata a sama don samun keɓaɓɓen Micromax Yureka Mobile. Da fatan wannan karatun zai taimaka muku kwarai da gaske don siyan YU Yureka Smart Phone.