Nuwamba 19, 2022

Shin kun ji Buzz game da Live Chat?

Taɗi kai tsaye kayan aiki ne mai ƙarfi don saitawa akan gidan yanar gizon ku. Koyaya, zaku iya tunanin cewa manyan kamfanoni da ƙungiyoyi ne kawai ke da ƙwarewa ko kasafin kuɗi don saita shi. Ba daidai ba! Kai ma, zaka iya saita taɗi kai tsaye cikin sauƙi, komai girman ƙungiyar ku. Kuma mafi kyawun bit, zaku iya samun shi kyauta. Menene kama? Babu ko ɗaya. Mun kasance muna duba kyautar taɗi ta kai tsaye daga 3CX, don haka ga buzz.

3CX Live Chat kyauta ne!

Duniyar da muke rayuwa a cikinta da wuya tana ba da wani abu wanda yake da ƴanci da gaske. Yawancin lokaci, ana buƙatar siyan wasu add-ons, ko adadin tallace-tallacen da aka kawo ya zama m. Amma tare da 3CX StartUP, zaku iya saita taɗi kai tsaye cikin ƙasa da mintuna 10.

To menene StartUP? Dandali ne na sadarwar ƙungiyar gabaɗaya wanda ke ba da kiran murya, taron bidiyo, haɗin gwiwar WhatsApp, da ƙari! Duk wannan gaba ɗaya kyauta ne ga masu amfani har 10. Babu bayanin katin kiredit da ake buƙata.

Yaya game da kira kyauta kuma…

An tabbatar da taɗi kai tsaye don fitar da haɗin gwiwar abokin ciniki kuma yana da mahimmanci musamman don aiwatarwa idan kuna gudanar da kasuwancin e-commerce. Amma wani lokaci, tattaunawar taɗi na iya zama mai sarƙaƙiya ko kuma zayyana. To, wannan ba matsala bace 3CX Live Chat, kamar yadda zaku iya danna maɓallin da ke haɗa ku da baƙo a matsayin kiran murya. Kuma, yup, kun yi tsammani. Hakanan kyauta ne.

3CX StartUP kuma ya haɗa da abin da suke kira 'Talk links.' Waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizo ne waɗanda za ku iya sanyawa akan gidan yanar gizonku, fastoci, ko katunan kasuwanci, ma'ana abokan ciniki za su iya kiran ku kyauta daga kyawawan duk wani mai binciken gidan yanar gizo ba tare da ƙarin plug-in ko zazzagewar software da ake buƙata ba.

Sauƙi mai sauƙi tare da plugin ɗin WordPress

Zaɓuɓɓukan taɗi na 3CX Live

3CX Free Live Chat plugin yana sanya saiti da daidaitawa mafi sauƙi. Ba kwa buƙatar kowane ƙwarewar coding, kamar yadda plugin ɗin ya ba ku filin guda ɗaya don saka URL na musamman wanda aka samar lokacin da kuka yi rajista don StartUP. Kawai zazzage plugin ɗin, shigar da shi, saka URL ɗin, kuma shi ke nan. Kuna iya yin taɗi kai tsaye akan rukunin yanar gizonku a cikin 'yan mintuna kaɗan.

Mix & daidaita jigogi da keɓancewa

Ɗaya daga cikin abubuwan da muka fi so game da 3CX live chat shine yadda sauƙin keɓancewa don dacewa da kowane tsarin launi na gidan yanar gizon ko jigo. Ba a buƙatar ƙwarewar coding, kuma duk saituna da fasalulluka ana gyara su kai tsaye cikin sauƙin kewayawa 3CX Client Web Client. Ana sabunta rukunin yanar gizon ku ta atomatik da zarar kun danna 'Ajiye' akan tsarin ku.

Duba shi a yau

Muna son yin wasa tare da hira ta kai tsaye ta 3CX, kuma musamman, fasalin kiran kai tsaye ya fitar da shi daga sauran abubuwan kyauta. Babu wani abu da ya ɓace don ku ci gaba da yin rajista don 3CX StartUP. A cikin ƙasa da mintuna 10, ku ma kuna iya ba da kyakkyawar hanya don maziyartan gidan yanar gizon ku don tuntuɓar su.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}