Oktoba 25, 2017

Instagram ya ƙaddamar da sabon fasalin “Ku tafi tare da aboki”

Dukanmu mun san game da yanayin bidiyo kai tsaye na Instagram, wanda aka ƙaddamar a watan Nuwamba na ƙarshe, wanda ke ba ku damar watsa shirye-shirye ga duk mabiyan ku. Yanzu aikace-aikacen raba hoto ya haɓaka aikin bidiyo ne kai tsaye yana ba ka damar jera bidiyo kai tsaye tare da wani abokinka yana kallon watsa shirye-shiryen.

jiya, Instagram ta sanar a hukumance game da fasalin “zama tare da aboki” wanda aka gwada shi a wannan bazarar. Tare da sabon fasalin zaka iya gayyatar aboki da ke kallon watsa shirye-shiryen ka don shiga cikin bidiyon ka ta hanyar latsa sabon kwazon murmushin fuskokin da aka keɓe a ƙasan dama na allon sannan ka matsa “”ara”. Da zarar sun shiga, za ku ga allon ya rabu gida biyu kuma abokinku ya tashi a ƙasa da ku.

Mai amfani zai iya cire baƙon kuma ya ƙara wani. Wannan yana nufin cewa ba za ku iya zama tare da fiye da mutum ɗaya ba a yanzu. Hakanan, baƙon na iya zaɓar fita daga watsa labarai da kansu lokacin da suke so. Kamar dai yadda fasalin rayuwar da ta gabata ce, bayan an gama watsa shirye-shirye, ku na iya raba bidiyon kai tsaye ga labarai.

Lokacin da wani wanda kuke bi ya tafi zaune tare da abokinsa, zaku ga da'ira biyu a haɗe wuri ɗaya maimakon da'ira ɗaya a cikin layin labaranku. Mabiyan za su iya kallo, so da yin sharhi kan bidiyon kai tsaye.

instagram-live-with-aboki

Instagram ta sanar game da bidiyon kai tsaye a shafin ta na yanar gizo tana cewa "Yanzu, zaku iya fita ku zauna tare, ko dai aikin gida kawai kuke yi ko kuma biyan bukatun ku a ranar ku". “Tun lokacin da aka gabatar da bidiyo kai tsaye a watan Nuwamba na bara, miliyoyin mutane sunyi amfani dashi don haɗi tare da abokai da mabiya ta ingantacciyar hanya. Yanzu, za ku iya samun karin farin cikin haɗuwa da mutane a wannan lokacin. ”

Wannan sabon fasalin yana nan ga duk masu amfani da biliyan biliyan nan da nan. Abin da kawai za ku yi shi ne sabunta fasalin Instagram na 20 daga Google Play don masu amfani da Android da Apple App Store don masu amfani da iOS.

 

Game da marubucin 

Megan


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}