intro
Menene Trip.Com?
Dangane da shafin 'About Us' na kamfanin, Trip.com wani bangare ne na kamfanin NASDAQ da aka lissafa da suna Trip.com Group. An fara farawa a cikin 2003, hukumar tafiye-tafiye ta kan layi yanzu tana da sama da ma'aikata 45,100 da mambobi sama da miliyan 400. Idan aka ba da wannan bayanin, yanzu ya bayyana karara dalilin da yasa ake ɗaukar Trip.com a matsayin ɗayan manyan hukumomin wannan masana'antar.
Tare da Trip.com, ba da izinin jirgi da otal-otal ba su da sauƙi. Hukumar ta ƙirƙiri wata hanyar sadarwa mai ban mamaki wacce ke ba ta damar samar wa kwastomomi hanyoyin jirgin sama sama da miliyan 2 kuma ta ba da sama da otal-otal miliyan 1.4 a cikin ƙasashe da yankuna 200.
Yaya ta yi aiki?
Yin rajista tare da Trip.com kusan abu ne mai wahala - duk abin da kuke buƙata shi ne kwamfuta ko na'urar hannu. Idan kun wuce zuwa gidan yanar gizon ko buɗe aikace-aikacen, abu na farko da zaku gani shine filin da zaku iya bincika ɗakunan otal, jiragen sama, hayar mota, da dai sauransu Idan kuna neman yin ɗakin otal, don misali, duk abin da kake buƙatar yi shi ne rubuta a wurin da ka nufa (ko sunan otal ɗin idan kana da takamaiman abu a zuciya), kwanakin shiga da fitowar ka, da kuma yawan baƙi da za su kasance.
Daga can, Trip.com zai nemi ɗakunan otal waɗanda suka dace da takamaiman bukatunku. Shawarwarin suna ba da ƙarin ɗaki don takamaiman bayani. Misali, zaku iya tace kasafin kudinku, kimar bako, darajar tauraruwa, da ƙari don takaita bincikenku sosai. A ƙarshe, zaku sami madaidaicin ɗaki don ku da tafiyarku.
Haka tsari ya shafi yin jigilar jirgi da hayar motocin. Dole ne kawai ku keɓance da kuma tantance bincikenku gwargwadon yadda za ku iya har sai kun yi farin ciki da abin da kuke da shi.
Garanti na Sabis
Yawancin matafiya suna shiga Trip.com saboda tabbacin sabis ɗin. Misali, Trip.com yana da garantin canji da sokewa don yin rajistar ɗakunan otal. Garanti ya bayyana cewa "Trip.com ba ta samun riba daga ko ƙara ƙarin caji don sauyawa da kuma soke kuɗin." Idan, saboda wasu dalilai, kun yanke shawarar soke littafin da kuka sanya akan gidan yanar gizon, Trip.com za ta yi ƙoƙari don sadarwa tare da otal ɗin don ganin ko za su iya rage kuɗin sokewa saboda ku.
Ribobi.Com Ribobi
Secure Biyan
Trip.com yayi yawa yadda yake fifita tsaronku. Ko da wane irin hanyar biyan kuɗin da kuke amfani da su, walau ta hanyar zaɓuɓɓukan ɓangare na uku ko katin kuɗinku na sirri, Trip.com ya tabbatar da cewa bayananku masu aminci suna da aminci kuma ba za su yi ba
Babban ragi
Abin da ke da kyau game da Trip.com shi ne cewa yana bayar da farashin gasa wanda zai iya taimaka muku da gaske adana ƙarin don tafiyarku. Ba wai kawai wannan ba, yin rijistar zama memba yana ba da babbar dama ta karɓar ƙarin ragi.
Je Duk Inda Kake So
Rahoton Trip.com yana cikin duniya, wanda ke nufin zaku iya zuwa duk inda kuke son zuwa. Kamfanin ya haɗa ku da hanyoyin sadarwa daga ko'ina cikin duniya, ko kuna neman yin ajiyar jirgin sama ko ɗakin otal daga ɗayan ɓangaren duniya.
Sabis Abokin ciniki na Topnotch
Trip.com yana alfahari da ƙungiyar sabis na abokan ciniki, har ma da Trip.com suna yin nazarin kan layi suna nuna abokan cinikin da basu gamsu ba saboda ƙwarewar sabis ɗin abokin ciniki da suka samu. Ari da haka, ƙungiyar ta Trip.com tana magana da yarurruka daban-daban don wadatar da mutane iri-iri.
Tafiya.Com Cons
Sadarwa
A wannan lokacin, Trip.com babban kamfani ne, wanda shine dalilin da ya sa bai zo da mamaki ba cewa akwai wasu maganganu da rikice-rikice a hanya. Wasu abokan cinikin sun sami wasu abubuwan cakudawa tare da ajiyar ɗakin otal ɗinsu, yayin da wasu kuma suka sami sokewar da ba a bayyana ba a jiragensu.
Slow Masu Sannu
Abun takaici, samun kudi daga Trip.com bazai zama mai sauki ba kamar yadda kuke so. Kamfanin yana ɗaukar ɗan lokaci don magance batutuwan da suka shafi mayar da kuɗi, da yawa don wasu abokan ciniki sun jira na watanni.
Kammalawa
Ko kuna tafiya don kasuwanci ko lokacin hutu, abu ɗaya tabbatacce ne: kowa yana son ƙwarewar ba da kyauta kyauta. Trip.com kamfanin dillancin tafiye-tafiye ne na kan layi inda zaka iya yin rajistar jiragen sama, dakunan otal, motocin haya, da ƙari. Koyaya, ba kamfani bane cikakke, kuma zaku iya cin karo da wasu maganganu akan hanya. Idan kuna son ɗaukar kasada saboda farashin gasa na Trip.com, to ku kyauta yin hakan.