Fabrairu 12, 2016

Jimlar Tunawa, Rikodin Kira wanda Zai Iya rikodin Duk Bangarorin Tattaunawa

Shin kun taɓa son yin rikodin kira? Idan harka faru, ka sami mummunan sabis na abokin ciniki daga kamfani yayin magana akan wayarka kuma idan kana neman hujja, to kiran rikodi zai zama da fa'ida sosai. Ko kuma, wataƙila kun sami horo ko wani irin taimako da kuke buƙatarsa ​​wani lokaci a nan gaba a matsayin abin tunani, to rikodin kiranku yana taimaka muku sosai. Ba wai kawai wadannan biyun ba ne kawai, akwai wasu dalilai marasa mahimmanci don rikodin kira. Misali, idan kuna hira da wani don labari, kuna kokarin tonawa wani asiri daga duk wani mai haram, kuna iya nuna wannan rikodin kiran a matsayin hujja.

Kira mai rikodin Andorid App

A halin da ake ciki, kuna magana da abokan kasuwanci ko ƙoƙari ku sami kwatance zuwa wannan wurin na musamman, zai zama da taimako ku sami damar yin rikodin kira don samun rikodin sauti na hanyoyin bi da bi. Ko da kuwa da tsare-tsaren da tunani na rikodin kira, akwai da yawa hanyoyin da za a yi rikodin kira a kan Android phone. Ga wata babbar manhajar Android wacce take rikodin bangarorin tattaunawa guda biyu akan na'urarku tare da ikon farawa kai tsaye lokacin da kuka yi ko karɓar kiran waya. Amma, yi hankali kafin amfani da kowane irin wannan kira na rikodin aikace-aikace, tabbatar cewa an ba ku izinin doka yin hakan.

Call Recorder ɗaya daga cikin irin waɗannan aikace-aikacen ne wanda zai baka damar yin rikodin kowane kira a duk lokacin da ya zama dole akan wayarka ta Android don ka iya amfani da wannan rikodin a matsayin hujja ga duk wani abin da ka ci gaba. Duba cikakken nazari game da Call Recorder Android App!

Jimillar Tunawa | Call Recorder - Android App

Total Recall sigar atomatik Call Recorder Android App wanda ke ba da mafi kyawun keɓaɓɓiyar mai amfani wanda ke da sauƙin amfani. KillerMobile ne ya tsara wannan manhajar ta Android domin bayar da ingantaccen rikodin kira na kira da ake samu ga duk masu amfani da shi. A zahiri, akwai wadatattun aikace-aikacen rikodin kira da ake dasu a can amma, yawancin aikace-aikacen gasa kawai Rikodin Kira daga makirufo ɗin na'urarku a matsakaiciyar ƙarami da ƙarami. Ba zaku iya samun kyakkyawar tsabta na rikodin yayin amfani da sauran aikace-aikacen rikodin kira ba.

Total Tunawa da Rikodin Rikodin Android App Review

Jimla Mai Rikodin Kira Mai Kira ya bambanta da aikace-aikacen rikodin kira na yau da kullun da ake samu akan yanar gizo. Mafi kyawun fa'idar Total Recorder Call Recorder ita ce tana rikodin kira daga ɓangarorin biyu na layin a kan na'urori marasa iyaka waɗanda ba za ku same su a kan duk wasu aikace-aikacen Rikodin Rikodin Kira ba.

Total Recall Call Recorder app don Android an sake gina shi gaba ɗaya daga batun da yake bayarwa ba kawai ƙwarewar mai amfani sosai ba, amma a ƙarƙashin kaho, wannan app ɗin an haɓaka musamman don bayar da amintacce, kira mai ƙarfi da rakoda murya da ke kan kasuwar da ke ba da tabbaci ga masu amfani da ita.

Fasali na Recididdigar Rikodin Kira duka

Rikodin Kira an cika shi da kyawawan sifofi waɗanda zasu gamsar da ma mai amfani da ƙarfin hardback. Duba fasali na ban mamaki na Rikodin Kira Kira Mai Runduna Android App.

 • Kuna iya aikawa da aika rikodin kiran ku ta atomatik zuwa atomatik kamar Gmel, Google Drive, Box, DropBox, Evernote, da dai sauransu.
 • Kuna iya bincika da kuma tace rikodinku ta kwanan wata, lokaci, da rana.
 • Amfani da Call Recorder Android app, zaka iya zaɓarwa, ta atomatik ko da hannu rikodin kiranka da ƙari.
 • Yana bayar da iko akan rikodin kira mai ƙawancen mai amfani.
 • Za ku sami cikakken iko kan wurin da yadda ake adana rikodin
 • Zaka iya rikodin duk kira, takamaiman lambobi ko lambobi.
 • Hakanan yana samar da Kariyar Kalmar sirri don sirri.
 • Yi rikodin a cikin nau'ikan nau'ikan sauti da yawa kuma yana tallafawa nau'ikan tsari kamar AMR, WAV, 3GPP, da tsarin MP3.
 • Ka'idodin masu amfani da Android zasu iya gudana azaman Tsarin Tsarin Mulki don samun ingantaccen kwanciyar hankali.
 • Kuna iya samun tallafin abokin ciniki ta hanyar E-mail da kuma Taro.

Na'urorin Hadin Kai

Jimlar Rikodin Kira na Kira shine aikace-aikacen Android wanda ke goyan bayan kira daga kowane ɗayan na'urorin Android ɗinku tare da wannan app ɗin da aka girka. Amma, ba duk na'urorin Android bane ke tallafawa Rikodin Kira kai tsaye daga makirufo. Kuna iya bincika cikakkun bayanan karfinsu daga gidan yanar gizon hukuma na Killer Waya.

Gwada Jimlar Tunawa Yanzu akan Na'urar Android

Jimlar Tunawa shine mafi kyawun rikodin kira na android wanda zai baka damar rikodin kiranka daga ɓangaren mai aikawa da mai karɓar. Kuna iya samun wannan aikace-aikacen Android akan na'urarku ta hanyoyi biyu:

Idan kanaso ka duba aikin da akeyi na wannan Total Recall Call Recorder app, zaka iya gwada gwajin mara talla ba tsawon kwanaki 30. The Total Tuna kira rikodin app ne cikakken FREE akan Google Play Store. Wasu siffofin rikodi na kyauta zasu zama babu su bayan kwanaki 30. Waɗannan fasalulluka masu mahimmanci suna samuwa ga masu amfani waɗanda suka zaɓi haɓakawa.

Ta yaya Call Recorder App yake aiki?

 • Da farko, zazzage kuma girka wannan rakodin rikodin kira akan na'urarka ta Android Google Play Store.
 • Da zarar ka samu nasarar shigar da app a kan na'urarka, buga Open maballin don buɗe aikace-aikacen.
 • Yanzu zaku iya bincika ko wannan aikin yana aiki akan na'urarku ko a'a. Kawai danna ɗaya daga cikin abokanka kuma zaka iya rikodin shi da hannu ko kuma yana rikodin duk wani kiran da ka zaɓa ta atomatik!
 • Kawai je zuwa Saituna inda zaku iya yin saitunan da suka dace kamar rikodin mota, tsarin sauti da ƙari mai yawa.
 • Kuna iya zuwa Kira Rikodi Dabara a cikin Saituna inda zaka iya kunna kiran murya akan tushen Android, 'Yan asali da kuma Legacy.

Kiran murya - Dabarar Rikodi na Kira

 • Ka tafi zuwa ga Recording - Kira don Rikodi inda zaka iya saita kira don yin rikodin wasu kira kamar mai shigowa, mai fita da sauransu.

Jimlar Tunawa - Kira don Rikodi

 • Kuna iya amfani da kalmar sirri don kariya wanda ke kiyaye sirrinku. Je zuwa Janar - Kariyar kalmar sirri. Yana da dama don saita kalmar sirri.

Password Kariya

Yanzu zaku iya kiran kowane abokanka kuma kuna iya ganin cewa rikodin kiran ku ta atomatik ta aikace-aikacen Total Recall. Duk lokacin da ka kira wani wannan app kai tsaye zai fara rikodin kiran.

Kira Rikodi ta Recarin Tunatar da aikace-aikacen Android

 • Zaka iya lilo da sake kunnawa your Rikodin kira kai tsaye ta hanyar manhajar.

Lambobi da Rikodi

 • Hakanan zaka iya canza tsarin sautin kawai ta danna Tsarin bidiyo a cikin Saituna kuma zaɓi nau'in tsarin sauti.

Tsarin bidiyo

 • Kuna iya aikawa da aika rikodin kiran ku zuwa girgije cikin sauƙi da ta atomatik kamar Gmel, Google Drive, Box, DropBox, Evernote, da sauransu, kawai ta danna Aika ta atomatik Zaɓi a cikin saitunan - Aika Ta Ta - Gmel ko duk wani sabis na gajimare.

Loda Rikodi zuwa gajimare

 • Wannan hanyar zaku iya rikodin kira kuma aika su a cikin tsarin da kuke so ta hanyar sabis na girgije daban-daban.

Final hukunci

Total Recall Call Recorder shine mafi kyawun rikodin kira don na'urarku ta Android wacce ke ba ku damar rikodin kowane kira tare da cikakken kariya. Babu cikakken farashi ga waɗanda suka girka ta Google Play Store. Wannan app din ya dace da kusan dukkan na'urorin Android. Shi ne mafi kyawun aikace-aikacen da ba ya ƙunshe babu cikakkiyar tallace-tallacen ɓoye-ɓoye na sirri, ko lambar bin diddigin da za ku samu a galibin Ayyukan Rikodin Kira a kan Play Store.

Shigar da Call Recorder App

Game da marubucin 

Imran Uddin

Imran Uddin ƙwararren mai rubutun ra'ayin yanar gizo ne daga Indiya da kan All Tech Buzz, yana rubutu game da Blogging, Yadda ake tukwici, Samun kuɗi akan layi, da dai sauransu.


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}