Oktoba 22, 2020

TunesKit Spotify Mai Musanya Musanya: Mafi Kyawun Mai Sauke kiɗan Spotify

Idan da ada kuke amfani da Napster, dole ne ku kasance mahaukaci game da raba fayilolin kiɗa tare da abokanka. Komawa cikin shekarun 2000, mutane sun loda kuma zazzage waƙoƙi akan Napster. Babu wani abu mafi kyau fiye da mallakar ainihin fayil ɗin waƙa da iya kunna shi ko'ina. Amma yayin da yawo kan layi ke ci gaba da girma da girma, mutane a wannan zamanin an hana su ikon mallakar kiɗa.

Bari mu ce Spotify, yana da miliyan 286 masu amfani a kowane wata, amma gaskiyar cewa babu ɗayansu da zai iya sauke kowane yanki na kiɗan daga Spotify zalunci ne kawai.

Amma godiya ga intanet, har yanzu zaka iya samun wasu nau'ikan madadin waƙa ta bincika kan layi, ingancin ya bambanta duk da cewa. Shin akwai hanyar da za a sauke waƙoƙin Spotify kuma ku ci gaba da wannan ingancin kuma? Ee, da TunesKit Spotify Mai Musanya Musanya shine ɗayan mafi kyawun kayan aikin da zaka iya samu a kasuwa don saukar da kiɗa daga Spotify. Kuma ga yadda abin yake da yadda yake aiki.

Menene TunesKit Spotify Mai Musanya

A takaice, TunesKit Spotify Mai Musanya Musanya babban kayan aiki ne wanda aka tsara don saukar da kowane waƙoƙi daga Spotify har zuwa saurin sauri 5X. Akwai samfuran fitarwa guda shida waɗanda sune MP3, M4A, M4B, AAC, WAV, da FLAC. Hakanan zaka iya daidaita tashar fitarwa (mono da sitiriyo), ƙimar samfuri, da ƙimar kuɗi (har zuwa 320kbps). Kuma da zarar an saita ku duka, za a kiyaye saitunan don amfani da su a nan gaba. Kuma ga jerin wasu mahimman fasalulluka na TunesKit Spotify Mai Musanya Musanya:

  • Zazzage waƙoƙin Spotify tare da ingancin odiyo na asali da alamun ID3
  • Maida Spotify music ba tare da wani Premium da ake bukata
  • Tsarin fitarwa guda shida akwai: MP3, M4A, M4B, AAC, WAV, da FLAC
  • Zabin saurin canzawa: 1X ko 5X
  • Kayan gyare-gyare fitarwa: tashar (mono / sitiriyo), ƙimar samfurin (8000Hz-48000Hz), ƙimar kuɗi (8kbps-320kbps)
  • Samun gwaji kyauta: sauya minti 1 na kowace waƙa kyauta

Yadda zaka Sauke Wakokin Spotify tare da TunesKit Spotify Music Converter

1. Kaddamar da TunesKit Spotify Mai Musanya

Idan baku sauke TunesKit Spotify Music Converter ba tukuna, zaku iya danna mahaɗin da ke sama don saukar da sigar da ta dace da tsarin aikin kwamfutarka. Da zarar an girka, danna alamar sau biyu don ƙaddamar da aikin.

2. Add Music daga Spotify zuwa TunesKit Spotify Music Converter

Da zarar an buɗe Maɓallin Kiɗa na TunesKit Spotify, za a jawo app ɗin Spotify ta atomatik. Kuna iya kwafin mahaɗin na waƙar Spotify, kundin waƙoƙi, ko jerin waƙoƙi sannan kuma liƙa shi a cikin sandar binciken TunesKit. Danna maballin 'Plus', to, za a ɗora duk waƙoƙin akan TunesKit.

Ko kai tsaye zaka iya jan abun daga Spotify zuwa TunesKit's interface, sannan za'a loda su ta atomatik.

3. Kafa Tsarin Fitarwa da Sauran Sigogi

Danna maɓallin menu a saman dama na TunesKit's kewayawa kuma danna zuwa 'zaɓuka'> 'Maida'. A can zaku iya zaɓar tsarin fitarwa, tashar, ƙirar samfurin, da ƙimar kuɗi, zaku iya sauya saurin juyawa zuwa 1X.

Idan kana da babban laburaren waƙoƙi don saukewa, za ka iya ficewa don adana waƙoƙin da aka sauke ta ɗan wasa ko kundin waƙoƙi.

4. Fara Canza Wakoki na Spotify akan TunesKit Spotify Music Converter

Tare da duk abin da aka saita, mataki na ƙarshe kafin ka fara jujjuyawar shine tabbatar da yanayin fitarka. Kuna iya canza shi ta danna ɗigo uku a kan sandar ƙasa.

Yanzu zaka iya danna maballin 'Maida' don fara canzawa. Bayan hira, zaka iya danna maɓallin da aka canza don duba fayilolin da aka sauke akan mai sarrafa fayil.

Kammalawa

Idan kuna karanta wannan, dole ne ku zama mai son waƙoƙi mai ƙarfi. Idan kana cikin tattara kiɗa, TunesKit Spotify Music Converter na iya zama zaɓin ka mai ƙarfi. Kuma wannan kayan aikin na iya yin fiye da yadda zaku iya tunani. Idan kana so ka san ƙarin nasihu da dabaru game da abin da zaka iya yi tare da TunesKit Spotify Music Converter, za ka iya duba shafin hukuma na TunesKit kuma sami ƙarin koyarwa masu amfani. Kuma idan kuna da wasu tambayoyi ko shawarwari game da wannan kayan aikin, tuntuɓi TunesKit duk lokacin da kuke so kuma zaku sami mafi kyawun sabis. Kafin ku tafi, ga cikakken nazarin TunesKit Spotify Mai Musanya don tunani:

Bayyanar: 9/10

Wannan kayan aikin ya zo tare da sassauƙan dubawa inda zaku iya samun duk abin da kuke so akan babban shafi. Kuma kowane maɓalli na wannan app kyakkyawa ne mai bayanin kansa, ba zaku iya samun matsala da shi ba.

Amincewa da Mai Amfani: 10/10

Idan kai ne farkon mai zuwa, na tabbata zaka iya koyon yadda wannan kayan aikin ke aiki a cikin aan mintuna kaɗan. Duk abin da kuke buƙata ana nuna shi a kan babban dubawa kuma kowane matakin da kuka yi za a iya yi tare da dannawa ɗaya.

Idan ba zaku iya gano shi ba, zaku iya juyawa zuwa koyawar da ke sama kuma kuyi ainihin matakan. Duk waƙoƙin Spotify da kuka fi so za'a iya sauke su zuwa kwamfutarka.

Aiki: 9/10

Kuna iya sauya kowane abun ciki gami da waƙoƙi, kundi, jerin waƙoƙi, da kwasfan fayiloli a kan Spotify tare da wannan kayan aikin. Kuma saurin canzawa da sauri ya fi 5X sauri fiye da saurin sake kunnawa na yau da kullun, wato za ku iya sauke waƙar minti 4 a cikin minti ɗaya.

Bayan wannan, yana samar da samfuran fitarwa guda 6 da tashoshi, ƙimar samfuri, da zaɓuɓɓukan ƙimar bit. Waƙar da aka zazzage ya kasance mai inganci kamar yadda yake akan Spotify.

Karfinsu: 9/10

Wannan aikace-aikacen ya dace a kan Windows da Mac OS, wanda ke rufe yawancin masu amfani da kwamfuta. Amma idan kuna amfani da Linux ko Unix, wannan kayan aikin baza a iya gudanar dasu akansu ba.

Farashin: 10/10

Kafin ka yanke shawarar siyan wannan kayan aikin, zaka iya samun fitina kyauta don zazzage kowane waƙa na minti 1. Don sauke cikakken tsawon waƙar, zaka iya siyan kayan aikin don $ 34.95 kuma sami fasalin zazzage mara iyaka. Wannan kayan aikin shine mafi kyawun samfurin Spotify mai sauyawa zaka iya samun kasuwa.

Bayanan baya: 9/10

Ba kamar samfurin da kuka kawo daga wasu rukunin yanar gizon da ba za ku taɓa samun sabuntawa da sabis ba bayan sayan. Da zarar ka sayi wannan kayan aikin akan TunesKit, zaka sami garantin rayuwa na kyauta don tallafi 24/7 kyauta da sabuntawa.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}