Afrilu 18, 2021

Mafi Kyawun zaɓi na FireAnime don Firestick

Anime a cikin Yammacin duniya ya zuwa yanzu tun farkon gabatarwarsa a Amurka yayin shekarun 1960s. Yaushe Astro Boy by Osamu Tezuka an fara fito da shi a Yamma a cikin 1964, babban canji ne game da wasan - shekaru masu zuwa bayan wannan taron da aka gabatar da jerin jerin anime ga jama'ar Amurka, kamar Speed ​​Racer da kuma Kimba Farin Zaki.

Anime yayi aiki a matsayin ƙofa wanda zai iya ba mutane damar nutsuwa cikin al'adun Japan. Yanzu, a wannan zamanin, anime wani nau'in nishaɗi ne wanda ya shahara sosai tsakanin matasa da samari - kuma godiya ga intanet, tsofaffi da sababbi suna da damar da za su kalli tsoffin da sabbin jerin tun daga farko har ƙarshe. Ba za su ƙara jiran lokacin wasan da suka fi so don watsa shirye-shiryensu a talabijin ba; akwai yanar gizo da aikace-aikacen raye raye masu yawa a zamanin yau cewa suna da ikon farawa da daina kallon duk lokacin da suka ga dama.

Ofaya daga cikin shahararrun aikace-aikacen raye-raye na anime daga wurin shine FireAnime, kuma yayin da yake bayar da tarin tarin jerin anime 'kyauta, akwai babbar fa'ida ta ƙasa: baza ku iya zazzage ta ta hanyar hukuma da doka ba. Idan kana son girka FireAnime akan Amazon Firestick dinka, to dolene kayi sideload dinsa saboda kayan masarufi ne. Akwai wata dama koyaushe cewa yawo da abun ciki daga aikace-aikacen ɓangare na uku zai iya sa ku cikin matsalar doka, don haka koyaushe yana da kyau a kalli nunin daga ƙa'idodin aikace-aikace ko rukunin yanar gizo.

Abin farin ciki, Shagon Amazon yana da ingantattun aikace-aikace da zaka iya saukarwa. Suna da sauƙin shigarwa a na'urarka kuma tunda suna aikace-aikacen hukuma, baka da damuwa game da aikace-aikacen da ake rufewa saboda keta haƙƙin mallaka.

Mafi Kyawun zaɓi na FireAnime don Firestick

Mun kewaya Amazon Appstore don mafi kyawun aikace-aikacen yawo masu gudana wanda ake samu. Muna so mu mai da hankali kan aikace-aikacen da suka fi mai da hankali kan samar da fim, wanda shine dalilin da ya sa ba mu saka Netflix a cikin jerin ba. Da aka faɗi haka, bari mu shiga ciki mu bincika waɗannan ƙa'idodin kyawawan abubuwa 5.

Crunchyroll

Idan ka kasance ɗan wasan fanni na ɗan lokaci don bincika yanar gizo don shafukan fan, to tabbas za ka ji ko kuma ka haɗu Crunchyroll. Crunchyroll hakika ya taka rawa sosai wajen sanya anime ya zama sananne yayin tsakiyar 2000s, godiya ga yadda yake bawa magoya baya damar samun damar abun ciki ta yanar gizo a sauƙaƙe. Crunchyroll yana ɗaya daga cikin shahararrun aikace-aikacen yawo masu kayatarwa a can waje, yana ba da jerin abubuwan anime sama da 900 don zaɓa daga kuma kallo-ƙari, yana da nau'ikan simulcasts daga Japan da zaku iya nishadantar da kanku da shi.

Idan kuna son kasancewa tare da jerin da kuke kallo, Crunchyroll yana ɗaya daga cikin dandamali mafi sauri don sabunta laburaren sa. Akwai wasu nune-nunen da suke akwai don kallo kyauta, amma idan kuna son cikakken kunshin Crunchyroll, to kuna buƙatar biyan kuɗi zuwa Crunchyroll Premium.

VRV tsawo

VRV tsawo (wanda aka faɗi a matsayin "verve") yana da mahimmanci kamar kamfanin 'yar uwa ga Crunchyroll, amma maimakon kasancewa sabis na gudana mai zaman kansa, yana yin aiki kamar kamfani na kebul na masana'antu da yawa. Da aka faɗi haka, za ku ga cewa VRV da Crunchyroll suna da abun ciki iri ɗaya-har ma da maƙallan duk iri ɗaya ne. Don haka idan kun riga kuna da rajista tare da Crunchyroll, kuyi la'akari da amfani da aikace-aikacen VRV maimakon idan kuna son kallon wasan kwaikwayo akan Firestick ɗinku.

Idan kun yi rajista da wannan sabis ɗin, ba kawai za ku iya samun damar shiga duk abubuwan da aka saba daga Crunchyroll ba, amma ana samun nunin asali, kamar gen: LOKACI da kuma Farashin RWBY.

Crackle

Crackle shine watakila banda wannan jerin cike da aikace-aikacen da aka maida hankali kansu-a farfajiyar, aikace-aikacen Crackle na Sony sabis ne mai gudana kyauta wanda ke ba masu amfani da take da dama daga tarin hotuna na Sony Hotuna da fina-finai. Koyaya, akwai rukuni a cikin sashin talabijin na app ɗin wanda aka keɓe don anime, inda zaku sami jerin shahararru kamar su afro Samurai, Tsarin kisan kai, Hoton Samurai, da ƙari da yawa.

Crackle yana canzawa koyaushe kuma yana sabunta laburaren sa, don haka babu tabbacin cewa za'a samu takamaiman take a cikin aikace-aikacen lokacin da zaku shiga. Don haka idan kun ga wani abu da kuke sha'awa, mafi kyau ku kalle shi da wuri-wuri.

Viewster

Ko da yake Viewster tana nuna kanta don zama dandamali wanda masu amfani da shi zasu iya kallon fina-finai da shirye-shiryen TV akan layi kyauta, babban ɓangare na tarin shi a zahiri yana ɗaukar magoya bayan anime. Ba kamar VRV da Crunchyroll ba, duk abubuwan da aka samo akan Viewster za a iya gudana su kyauta-tare da tallace-tallace, ba shakka-ko kuna son kallon fim ko fim ɗinku na yau da kullun ko wasan kwaikwayo.

Da aka faɗi haka, ƙila za a iya kama abubuwan da ke cikin Viewster: yawancin abubuwan da aka samo a wannan dandalin suna da ɗan nuni ne ko kuma ba su da mashahuri. Kamar wannan, ƙila ba za ku sami shahararren wasan kwaikwayo ba a nan. Har yanzu, babban zaɓi ne a samu, musamman ma idan ba ku da sha'awar taken da aka samu a waɗannan ranakun, ko ta yaya.

Ayyuka

Ayyuka ana amfani da shi tare da VRV, amma dandamali ya raba kansa da VRV a watan Nuwamba 2018, kuma Funimation yanzu yana aiki da kansa. Tsarin yanzu yana ba masu amfani damar zaɓuɓɓukan yawo ta hanyar FunimationNow, kuma wannan sabis ɗin yana da nasa tarin abun ciki wanda ya raba kansa da abubuwan da aka bayar akan VRV da Crunchyroll.

Funimation yana da tarin yawa ko shahararrun wasan kwaikwayo, gami da Bebop Begop, Attack on Titan, Sword Art Online, daya Piece, Jarumi Academia, da ƙari da yawa.

Kammalawa

Idan kana son fara nisantar kanka daga aikace-aikacen da ba na hukuma ba kamar FireAnime, waɗannan dandamali na doka 5 sune hanyar tafiya. Wasu akwai su kyauta, yayin da wasu na iya buƙatar ku fara yin rijista da farko. Ko ta yaya, waɗannan aikace-aikacen hukuma suna da nau'ikan nau'ikan jerin abubuwan nishaɗi don ku zaɓi daga. Idan wani ƙa'idar ɗaya ba ta ƙaunarku, bincika kawai wani daga jerin - tabbas za ku sami wanda ya dace da bukatunku.

Game da marubucin 

Aletheia


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}