Satumba 1, 2021

Yadda Ake Gyara Kuskuren https://aka.ms/remoteconnect

Duk lokacin da muka sami damuwa bayan aiki ko makaranta, mutane da yawa sun juya zuwa kunna wasannin bidiyo don rage wasu motsin zuciyar. Koyaya, babu wani abin takaici fiye da lokacin da kuka kunna na'urar ku kuma kunna wasan, kawai don gano cewa akwai wani irin kuskure yana hana ku wasa. Idan kun kasance ɗan wasan Minecraft, tabbas kun san yadda wannan yake ji, musamman tunda akwai kuskuren https://aka.ms/remoteconnect wanda ke damun masu amfani da yawa.

Idan kuna fuskantar wannan a yanzu kuma kuna buƙatar sanin mafita, kun kasance a daidai wurin. Babu buƙatar firgita saboda ana iya warware wannan kuskuren cikin sauƙi, kuma za mu koya muku yadda.

Takaitaccen kuskuren https://aka.ms/remoteconnect

Kodayake Minecraft sanannen sanannen wasa ne kuma ya riga ya kasance kusa da shekaru da yawa yanzu, har yanzu yana da nasa kwari da ƙyalli waɗanda ke buƙatar warwarewa. Idan kun ga kuskuren https://aka.ms/remoteconnect, wannan yana nufin cewa ku da abokanka ba za ku iya yin wasa tare da juna tare da asusun Microsoft ɗinku ba. Wannan kuskuren yawanci yana bayyana ga playersan wasan da ke amfani da Xbox ko PlayStation 4 don kunna Minecraft.

Abin farin ciki, wannan kuskuren yana da sauƙin gyara, kuma yakamata ku iya yin wasa tare da abokanka cikin kankanin lokaci.

Me ke haifar da Wannan Kuskuren?

Akwai dalilai daban -daban masu yuwuwar dalilin da yasa wannan kuskuren ya bayyana lokacin da kuke ƙoƙarin yin wasan ƙwallon ƙafa, don haka duba damar daban -daban a ƙasa. Da fatan, zai taimaka muku fahimtar ƙarin dalilin da yasa kuke ganin kuskuren da fari.

An Gurbata Bayanan Wasan

Minecraft na iya zama sananne, amma har yanzu wasan bidiyo ne kawai. Don haka, shi ma yana iya zama mai saurin kamuwa da cin hanci da rashawa, wanda a ƙarshe zai iya haifar da https://aka.ms/remoteconnect ya bayyana. Don hana wannan kuskuren fitowa a allonku, tabbatar cewa bayanan wasanku na Minecraft ko fayilolinku ba su lalace ta kowace hanya ba.

Akwai Canjin Na'ura

A matsayina na mai kunnawa na Minecraft, wataƙila kun san cewa zaku iya yin wannan sanannen wasan bidiyo akan PC, Xbox, da PlayStation 4. Idan kuna da duk waɗannan na'urori daban -daban, to wataƙila kuna amfani da asusun Microsoft ɗaya kawai don shiga. don faɗi cewa wannan a zahiri shine ɗayan dalilan da yasa kuke ganin kuskuren Haɗin Nesa.

Yadda Ake Gyara Kuskuren

Yanzu da kuka fahimci dalilin da yasa kuke ganin wannan kuskuren, anan akwai hanyoyi daban -daban da za ku bi idan kuna son gwadawa da gyara batun da kanku. Kuna iya zaɓar wace hanya ce mafi dacewa don ku bi.

Ƙirƙiri Sabon Asusun Microsoft

Ofaya daga cikin hanyoyin da zaku iya gwadawa, duk da cewa shine mafi tsauri, shine ƙirƙirar sabon asusun Microsoft. Ta yin hakan, za ku iya samun tabbacin sanin cewa Kuskuren Haɗin Nesa ba zai ƙara damun ku ba, amma kashin shine cewa dole ne ku daina amfani da tsohon asusun ku kuma ku fara daga karce. Idan kun yi ci gaba da yawa a cikin asusunku na Minecraft, za ku yi baƙin ciki ku bar shi a baya.

Idan kuna son gwada wannan hanyar, bi waɗannan matakan:

  1. Shiga kan gidan yanar gizon Microsoft ɗin kuma zaɓi Shiga.
  2. Matsa zaɓi wanda ya ce "Ƙirƙiri ɗaya!"
  3. A wannan gaba, shigar da lambar wayarku ko imel don fara aiwatar da ƙirƙirar sabon lissafi. Muna ba da shawarar ku gwada amfani da lambar waya a maimakon saboda wannan zaɓin ya fi sauri.
  4. Rubuta kalmar sirri mai ƙarfi don raka lambar wayar ku.
  5. Rubuta keɓaɓɓen bayaninka, kamar sunanka, ranar haihuwa, ƙasa, da sauransu.
  6. Microsoft zai aika lambar tabbatarwa zuwa lambar wayarka. Rubuta lambar a cikin filin da aka tanada kuma yakamata a saita ku duka.

Da zarar kun ƙirƙiri sabon asusun Microsoft ɗin ku, yanzu za ku iya amfani da shi don shiga cikin Minecraft.

Rubuta Lambar Shiga ta Microsoft ta hanyar Minecraft

Don wannan hanyar, ba lallai ne ku ƙirƙiri sabon asusun Microsoft ba idan ba ku so. Bi waɗannan matakan:

  1. Je zuwa Shafin Samun Lambar Microsoft. Zai fi kyau idan kun adana wannan rukunin yanar gizon zuwa alamomin ku.
  2. Duba saƙon kuskuren Minecraft da aka nuna akan allonku.
  3. Kwafi da liƙa lambar da aka nuna a can.
  4. Kuskuren yakamata ya sami damar shiga Minecraft ba tare da wata matsala ba.

Cire Gurbatattun Bayanai Game

Zaɓinku na ƙarshe shine kawar da ɓatattun bayanan wasan da ke haifar da kuskuren bayyana. Ga abin da kuke buƙatar yi:

  1. Je zuwa shafin Saitunan na'urarka.
  2. Matsa kan Saitunan Tsarin.
  3. Shugaban kan zuwa Adanawa sannan Adana Wasan.
  4. Share fayilolin Minecraft guda biyu da kuke gani sannan ku sake shigar da wasan.
  5. Wannan yakamata ya cire gurbatattun bayanan wasan daga na'urarka.
  6. Kaddamar da Minecraft kuma gwada wasan ƙwallon ƙafa. Bai kamata ku sake ganin kuskuren ba.

Kammalawa

Rashin samun damar yin wasan da kuka fi so na iya zama babban abin birgewa, amma abin farin ciki, akwai gyara daban -daban guda uku da zaku iya gwada wannan kuskuren. Zaɓi wanda kuke son gwadawa, kuma idan babu ɗayansu da alama yana aiki, ma'auni na ƙarshe da zaku iya yi shine ƙirƙirar sabon asusun Microsoft kuma saboda haka, sabon asusun Minecraft. Dole ne ku fara daga karce, amma aƙalla wasan zai yi aiki lafiya.

Game da marubucin 

Aletheia


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}