Afrilu 1, 2022

Yadda ake hanzarta Gwajin Ranar Aiki?

Bukatun kasuwanci suna tafiya da sauri, kasuwa tana canzawa akai-akai, kuma aikace-aikacen Ranar Aiki dole ne ya dace da shi. Nasarar aikace-aikacenku an ƙaddara ta yadda kuke gwada su. Samfurin da ba shi da lahani yana haɓaka ƙwarewar mai amfani, yana haɓaka karɓo, kuma yana ƙara dawowa kan saka hannun jari. Yayin da kuke matsawa zuwa sababbin matakai, yana zama mahimmanci don bincika waɗanda kuke amfani da su.

Idan aka yi ba daidai ba, Gwajin ranar aiki na iya jinkirta aiwatar da Ranar Aiki. Koyaya, ta hanyar ɗaukar mafi kyawun ayyuka da aka gwada-da-gaskiya, zaku iya hanzarta gwajin ranar Aiki kuma ku juya ta zuwa ga fa'idar dabarun haɓaka aikace-aikacen Ranar Aiki.

Don dalilai da yawa, gwajin yau da kullun na iya zama slug. Zaɓin kayan aikin ku na iya taimakawa ko hana nasarar ku. Hakazalika, yadda kuke tsara gwaje-gwajenku yana da tasiri kan yadda zaku iya kammala su cikin sauri. Ta hanyar haɗawa da haɓaka waɗannan wuraren, kuna ɗaukar gwajin ranar Aiki zuwa mataki na gaba. Bari mu kalli wasu mahimman abubuwan da suka shafi yadda sauri zaku iya gwadawa ta amfani da Ranar Aiki.

Sanya gwaje-gwajenku kaɗan ta hanyar karya su. 

Abu ne na yau da kullun don yin gwaje-gwaje a cikin fasali daban-daban da sassan software a lokaci guda. Wannan yayi kama da dabaru na kasuwanci, kuma ƴan gwaje-gwaje ne kawai ke bayyana don rufe cikakkiyar dabarar kasuwanci yadda ya kamata. Yana kama da tsarin haɓaka aikace-aikace guda ɗaya, wanda aka haɗa yawancin abubuwan app zuwa raka'a ɗaya, ko kuma cikakken shiri yawanci raka'a ɗaya ne. A gefe guda kuma, tsarin ƙananan ayyuka na yanzu yana ba da shawarar raba kowane fasali da sabis daga sauran shirin ta yadda za a iya gina shi, a gwada shi, da kuma tura shi daban.

Gwada hanyoyin atomatik

Da zarar gwaje-gwajen ku sun fi girma, abu na gaba mafi ƙarfi da zaku iya yi don haɓaka gwajin ranar Aiki shine sarrafa su ta atomatik. Yin gwaje-gwaje da hannu yana fuskantar kuskure tunda ya dogara ga mutane. Dukanmu mun san cewa kwamfutoci sun fi daidai da sauri wajen aiwatar da gwaje-gwaje masu kyau fiye da mutane. Baya ga wannan, gwaji ta atomatik don Ranar Aiki yana da ƙarin fa'idodi, kuma aiki da kai yana ba da fa'idar saurin gudu.

Tabbatar amfani da hanyoyin da suka dace

Tabbatar cewa waɗannan gwaje-gwajen suna da fifiko akan sauran kashi 80% na gwaje-gwajen ku kuma an fara yin su, an tantance su sosai, kuma an ƙirƙira su akai-akai fiye da sauran. Za ku iya haɓaka takin da kuke gwada waɗannan gwaje-gwajen da jimlar gwajin ku ta hanyar mai da hankali kan ƙoƙarinku kan wannan zaɓin gwaje-gwaje.

Canja zuwa gajimare

Juyawa zuwa hanyoyin gwajin sarrafa kansa na tushen girgije na iya ceton ku lokaci da kuɗi mai yawa idan kun gudanar da yawancin gwajin ranar Aiki da hannu.

Kammalawa

Saboda tushen SaaS ne, gwajin tushen girgije yana faruwa a cikin yanayin da aka kiyaye mai siyarwa wanda ke ci gaba da sabuntawa. Yana da matukar ma'auni, yana ba ku damar ayyana adadin albarkatun da kuke buƙata don gwaji akan sa'a guda da kuma kula da samarwa. Idan ya zo ga gwajin ranar mako, Opkey shine wurin zuwa. Yana sarrafa kashi 95% na tsarin gwaji, yana rage haɗarin da ke tattare da gwajin hannu.

Game da marubucin 

Elle Gellrich ne adam wata


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}