Nuwamba 13, 2018

Yadda zaka Matsar da Ayyuka zuwa Katin SD A cikin Redmi / Samsung / Vivo

Yadda ake Motsa Apps zuwa SD Card A cikin Redmi / Samsung / Vivo - Aikace-aikacen wayoyin hannu suna ɗaukar babban ROM (Karanta Memory kawai) da RAM (Random Access Memory) sararin wayoyin hannu masu wayo. Kuma, babu da yawa da zamu iya yi banda cire duk aikace-aikacen marasa amfani da kiyaye keepingan tsabtace wayar hannu ko aikace-aikacen share sarari ba tare da sanin a lokaci guda cewa waɗannan aikace-aikacen tsabtace wayar hannu sun cancanci ko a'a? Don haka, a nan bari mu ƙara koyo game da Yadda za a Matsar da Ayyuka zuwa Katin SD A cikin Redmi / Samsung / Vivo?Yadda ake Motsa Apps Zuwa Katin SD

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: 7 Mafi kyawun Manhajojin Tattaunawa akan layi don “Magana da Baƙi”

Yadda zaka Matsar da Ayyuka zuwa Katin SD A cikin Redmi / Samsung / Vivo

Kafin koyo game da Yaya To, bari mu kalli Me yasa Matsar da Ayyuka zuwa Katin SD A cikin Redmi / Samsung / Vivo? A bayyane yake, dalili na farko zai iya zama a bayyane a gare ku cewa shine samun ƙarin sarari da sanya Smartphone ɗin ku gudu a hanya mafi kyau. Buƙata ta biyu a jere shine game da lokacin da zaku ɗauki Ajiyayyen.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: 5 Mafi Kyawun Manhajojin Antivirus na Android don Kula da Na'urar ku a cikin 2018

Kamar yadda, a lokacin da wani yayi tunanin sake tayar da wayowin komai da ruwansa, ajiyar waje ya zama tilas a samu. In ba haka ba, a cikin sakan duka duk bayanan ku za su yi sama zuwa sararin da ba shi da iyaka inda Elon Musk ma ba zai iya kai ku ba. Fata zaku tuna idan kun taba sake kunna wayarku wannan shine abin da aka gargade ku game da tsarin. Don haka, wannan wani yanayin ne wanda zaku buƙaci canza duk aikace-aikacenku zuwa katin SD tare da wasu hotuna, bidiyo da kiɗa da dai sauransu.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: 15 Mafi Kyawun "Dole ne Suna da" Aikace-aikacen Android don 2018 Don Samun Mafi Girma daga Wayar Wayar ku

Don haka, kafin ƙarshe bayyana a gabanka jagora mataki-mataki, kawai don yarda da kai cewa idan kana riƙe da kowace tambaya game da - Yadda ake motsa apps zuwa SD Card a Nougat? Yadda ake motsa apps zuwa katin SD ba tare da Rooting ba? Yadda ake matsar da Apps zuwa SD Card a Samsung J5, Huawei, Samsung J2, Samsung J7, Redmi da wani babban jerin mashahuran wayoyi ko kuma me yasa ba zan iya matsar da apps zuwa SD Card ba? da dai sauransu, don Allah a tabbata an bar maganganun a cikin akwatin da aka bayar a ƙasa.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: Manyan Manyan Manyan Manyan Manhajojin Android 5 Dolene Kuyi A 2018!

Matsar da Aikace-aikacen hannu zuwa Katin SD kuma komawa zuwa ajiyar ciki hanya ce mai sauƙin bi don biyo baya. Yana kama da taɓa allo biyu kawai / dannawa kuma kun gama. Amma, babban mahimmin abin da za a tuna a nan shi ne - BA DUK KYAUTAR SIFFOFOFIN ANDROID SUKA TAIMAKA WANNAN HALITTA ba.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: Yadda za a Share Apps a kan iPhone ko iPad wanda ba za a iya share shi ba

Amma, a waɗancan sauran lamuran, muna da wata dabara ta musamman da zamu biye muku. Amma, da farko, bari mu bincika ta hanyar aikin da aka gina, Yadda ake Motsa Apps Zuwa SD Card A cikin Redmi / Samsung / Vivo?

Mataki 1: Jeka zaɓi "Saituna" akan wayarka ta hannu. Ee, muna magana ne akan Saitunan Wayar Hannu.

Mataki 2: A can, gungura ƙasa har zuwa ƙarshe kuma danna zaɓi na "Apps".

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: 7 Mafi kyawun Jirgin Google Play Alternative For Apps na Android

Mataki 3: Bayan samun jerin dukkan Apps na wayarka ta hannu akan allonka, ka tabbata ka zaɓi wannan wayar ta hannu wacce kake son matsar da ita zuwa SD Card (Secure Digital Card) ko MicroSD Card. Saboda baza ku iya zaɓar Ayyukan Mobile a cikin wannan zaɓin ba, zaɓi da motsi dole ne a yi su ɗaya bayan ɗaya don duk aikace-aikacen da kuke son motsawa.

Mataki 4: Bayan zaɓar wannan aikace-aikacen, danna maballin "Canji" wanda yake akwai a tsakiyar dama na allon.

Mataki 5: Kuma a ƙarshe yanzu ko dai zaka iya canza shi daga Maɓallin Ciki zuwa Transcend SD Card ko akasin haka. Mafi sauki shine, ko ba haka bane?

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: Daruruwan Aikace-aikacen Android da iOS suna bin diddigin abin da kuke kallo a Talabijan ta amfani da Makirufo ɗinku

Yanzu, lokaci ya yi don - Yaya Idan Wayar Wayar ku ta Android ba ta Tallafawa Wannan esomea'idar Cikakken ofaukaka Ayyuka na Motsawa zuwa Katin SD? Anan muna da mafita a gare ku. Android Marshmallow bayan an ƙaddamar da shi a ranar 5 ga Oktoba 2015, XNUMX, ya kawo fasali mai kyau ta inda mai amfani zai iya tsara Katin MicroSD kuma ya sa shi aiki kamar ƙara abin ciki na ciki. A cikin kalma guda ɗaya, wannan sanannen fasalin sananne ne a cikin Masana'antar Smartphone azaman - ptarfafa ko Flex Storage.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: Apple na iya Haɗa iPhone, iPad da Mac Apps don ƙirƙirar Userwarewar Mai amfani

Don haka, a nan, abin da kuke yi daidai yana Amfani da Katin SD azaman ajiyar ciki. Amma, a nan ma kama kama. Yayin tafiya tare da wannan zaɓin, idan kuna ƙoƙari saka SD Card na MicroSD Card wanda ke ƙasa da Class 10 na Ayyuka, zaku iya rasa cikin tseren, saboda ba zai ba da mafi kyawun aiki ba idan aka kwatanta da mafi kyawun sigar. Don haka, duk abin da ya kamata ku yi shine kawai ku zaɓi tafiya tare da Class 10 ko UHS 1 kuma Zai fi dacewa UHS 3.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: 7 na Mafi Kyawun Sabbin Ayyukan iPhone na 2017 

A wannan yanayin, matakai kamar haka - Kewaya zuwa Saituna a Wayarku, Matsa Ma'aji, Zaɓi katin SD ɗinku, Matsa maɓallin menu mai ambaliya a kusurwar dama ta sama, Zaɓi saitunan ajiya, Taɓa tsari kamar na ciki.

TAMBAYOYI Katin Kati na Dijital GASKIYA KARANTA: Mafi kyawun Manhajojin Android, Wasanni, Shirye-shiryen TV, Fina-finai, Wakokin 2017 - Daga Google

Idan kuna da wata sharhi game da Yadda zaka Matsar da Ayyuka zuwa Katin SD A cikin Redmi / Samsung / Vivo, da fatan za a tabbatar da sanar da mu a ƙasa ta amfani da akwatin sharhi. Hakanan, kar a manta da shiga cikin wasu abubuwa masu ban sha'awa na Katin SD (Katin Tsaro na Tsaro) ta amfani da hanyoyin haɗin da aka bayar a ƙasa -

Game da marubucin 

Imran Uddin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}