Fabrairu 25, 2019

Ta yaya za a sami Longitude da Latitude A Taswirorin Google? (Sabunta 2019)

Ta yaya za a sami Longitude da Latitude A Taswirorin Google? (Sabuntawar 2019) - Da farko dai, kuna buƙatar buɗe Taswirar Google. Don haka, je zuwa www.maps.google.com. Kuna buƙatar kawo duk abin da kuke nema akan taswirar.

Kuna iya yin wannan ta zuƙowa zuƙowa ko bincika. A cikin wannan misalin, zamu sami latti da tsawo na AIIMS New Delhi.

Rubuta wannan a cikin akwatin bincike. Za ku ga cewa an yi taswirar taswira a cikin New Delhi, babban birnin Indiya. Kuma alamar ta bayyana akan inda Ginin AIIMS New Delhi yake. Dama, danna wannan alamar kuma a cikin menu wanda ya bayyana danna maɓallin Abin da ke nan.

Za ku gani a cikin akwatin bincike a saman cewa saitin haɗin kai ya bayyana. Na farko shine latitude kuma na biyu shine longitude kuma shine yadda ake samun latitude da longitude na Google Maps. Kuna iya maimaita wannan aikin don kowane ma'ana a duniya.Ta yaya za a sami Longitude da Latitude Akan Taswirar Google?

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: 12 Ayyuka masu amfani da ba'a samuwa a Google Play Store 2019

Ta yaya za a sami Longitude da Latitude A Taswirorin Google? (Sabunta 2019)

Anan akwai kyawawan dabarun taswirar google. Wannan jagorar akan ATB ya haɗa da dabaru duka abubuwan Taswirar Google da gidan yanar gizon Google Maps.

1: Raba Lokaci-Lokaci - Kullum muna da ikon rabawa daga Taswirorin Google, gami da wuri na yanzu. Koyaya, sabuntawa na kwanan nan zai baka damar raba ainihin lokacinka tare da mutane da yawa. Sabon fasalin yana nan a cikin aljihun tebur na Google Maps.

Za ku iya kawai matsa a kan zaɓin, sannan zaɓi idan kuna son raba ainihin lokacinku na awa ɗaya ko awanni da yawa ko kuma har sai da hannu kun kashe shi. Ana raba wurin ta hanyar hanyar haɗi.

Mutanen da ke da mahaɗin haɗin wuri na ainihin lokacin sannan za su iya raba wurin tare da ku ta hanyar kunna toggle ɗin da ke cewa, raba wuri na. Wannan ya kamata ya zo da amfani sosai lokacin da kuka haɗu da mutum a wani wuri kuma ba ku da ikon bayyana ainihin inda kuke.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Google SEO (a cikin 2019): Backlinks, OnPage, RankBrain, CTR, Taken taken

Tunda za ku iya ganin ainihin lokacin wurin yanzu, ya kamata ku sami damar gano wani mafi kyau.

2: Ajiye wurin da kake ajiye motoci - idan kai mutum ne wanda ya manta inda ka ajiye motarka, to wannan yanayin naka ne. taswirar google yanzu bari ku ajiye wurin ajiyar filinku a kan taswirar, ee, kuna iya gode mana daga baya.

Kuna iya kawai ajiye motar ku, buɗe taswirar google, matsa maballin shuɗi wanda ke nuna wurin ku. Kuma, ya kamata ku ga wani zaɓi azaman “Ajiye Motar Ajiyar Ku.” Idan kana yin kiliya a cikin sarari inda akwai hawa da yawa, wannan zai taimaka to.

Da kyau, zaku iya ƙara ƙarin bayani, kamar hotonku a cikin filin ajiye motoci, bayanan kula game da wurin, har ma saita lokaci har filin ajiye motocinku ya yi aiki. 

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Yadda ake Kira Amurka Daga Indiya (Na Kyauta / Arha): Muryar Google, Wayar hannu, Layin waya

Hakanan zaka iya motsawa ko daidaita shuɗin ɗigo don filin ajiye motocin ka. Da kyau, an kirkiro Maps na Google ne domin sanya muku komai cikin sauki. 3: Sanya tabo dayawa yayin yawo.

Lokacin da kake yin doguwar tafiya daga wani wuri zuwa wani. Kuna buƙatar tsayawa don abinci, hutu, gidan mai da dai sauransu. Da kyau, taswirar google yanzu suna nuna muku kwatance don tafiya wanda ya haɗa da tabo da yawa.

Yana da sauki sosai lokacin da kake kewaya wani wuri, kawai kuna buƙatar buga waɗannan maɓallan menu ɗigo uku a saman, kuma matsa Add Stop.

Hakanan zaku iya ƙara tashar da kuke so, kuma zaku iya maimaita iri ɗaya don ƙara yawan tsayawa kamar yadda kuke so. Hakanan zaka iya canza fifikon wuraren tsayawa tare da sauƙi.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Google Adsense yana Gabatar da Tallace-tallacen Matakan Shafi - Duk abin da kuke Bukatar Ku sani

Lokacin da kake son tafiya zuwa wurin da ba ka da masaniya game da shi, akwai yiwuwar za ka fara neman wurin a cikin Taswirar Google, sannan ka buɗe madaidaiciyar littafin ajiyar da ka zaɓa.

Koyaya, a sauƙaƙe zaku iya yin iyakoki daga Maps ɗin Google kanta, lokacin da kuka nemi wuri don kewaya, akwai shafin sabis na hawa a ƙarshen, kuna iya ganin ƙimar kuɗi, farashi, lokacin jira na taksi a ainihin lokacin, samuwa da dai sauransu.

Akwai zaɓuɓɓuka da ayyuka da yawa da aka tallafawa, misali a Indiya, tallafi ga Uber, Ola da Meru, tare da samun damar ganin nau'ikan hawa iri daban-daban kamar Uber Pool, Uber Go, Uber X da dai sauransu.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Sakamakon bincike na Google zai bayar da rahoto tare da Tweets A cikin Lokaci Na Gaskiya nan gaba kaɗan

Don yin rajistar tuki daga taswirar google, dole ne ku haɗa asusunku, lallai yana da kyau kodayake, ba kwa buƙatar adana aikace-aikacen da yawa yanzu.

4. Guji Hanyoyin Toll yayin tafiya - Hanyoyin rashi ba koyaushe sune mafi kyawun hanyar da za'a bi ba, musamman idan akwai cunkoson ababen hawa.

Ari da haka, ku ma kuna buƙatar saurin ɗan ƙari, Abin godiya, taswirar google a sauƙaƙe yana ba ku damar kauce wa Toll Road lokacin da kuke kewayawa, kawai za ku danna maɓallin menu mai ɗigo uku kuma ku matsa zaɓuɓɓukan hanya. Anan zaku iya ɗaukar zaɓin hanyar biyan kuɗi kuma kuna da kyau ku tafi.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: 20 Kayayyakin Boyayyen Google da za ku so (tare da GIF animation)

Hakanan akwai zaɓuɓɓuka don kauce wa hanyoyin mota da almara. Da zarar an gama, Google zai tabbatar hanyar da kuke amfani ba hanyar Toll ba ce.

Koyaya, ka tuna, cewa wani lokacin Google na iya ɗauke ka ta hanyar da ta fi tsayi, wanda hakan zai sa ya zama mara ma'ana, don haka kar a faɗi hakan a kowane lokaci. Kai don shirye-shiryenka masu zuwa - Google kwanan nan ya kawo haɗin kai tsakanin Google Maps, Kalanda da app na Gmel akan Android, kuma wannan ya haifar da kyakkyawar fasali.

Idan muna da wasu tarurruka masu zuwa ko abubuwan da zasu faru, kuma an adana bayanansa a Kalanda ko Gmel, da kyau taswira tana jera su a cikin shafin mai zuwa.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Yadda ake Canja Harshe A Google Chrome? (UPaddara Mataki Ta Hanyar Jagora)

Gabatar a cikin zaɓin wurarenku. Misali, zan tafi tare da abokan aiki zuwa Wurin Nehru, zan iya kawai danna jerinsa a nan kuma fara kewayawa, don haka a asali, ba lallai bane ku buga komai, kawai kuna buƙatar samun bayanan a cikin Kalandar Google. App.

Yanayin yana da kyau kuma mutane da yawa sun so shi, abin da ba'a so shi ne cewa wannan fasalin yana ɓoye. 5: Tafiya na Lokaci - Abinda nafi so na google pams shine ikon tafiya lokaci, Duk da cewa wannan ya kasance wani bangare na shafin yanar gizan google tun shekarar 2014.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Yadda za a Shigar Google Analytics akan Blogger / Blogspot

Har yanzu ba abu ne wanda mutane da yawa suka sani ba, kamar yadda sunan yake nunawa, fasalin tafiyar lokaci yana baka damar duba hotunan hangen nesa na wani wuri na shekaru daban-daban.

Lokacin da kake kallon wurin da ake kallon titi, za ka ga gunkin agogo, wanda zai nuna maka hotunan kallon titi na shekaru daban-daban.

Gabaɗaya lokacin fasalin tafiya a cikin taswirar google yana da kyau amma ba ze aiki a Indiya ba. 6: Nisa yayi tafiya tare da Google Maps. ka taɓa yin mamaki, nawa nisan Google Maps ya kiyaye ka?

Ko da kuna da shi, yana da kyau sosai. Kayan aiki na ɓangare na uku zai iya bari ka bincika wannan, amma kuna buƙatar saukar da bayanan daga tarihin wurin google.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Mafi kyawun ensionsarin Google Chrome don Amfani da Sirri (2019)

A bayyane yake, wannan zaiyi aiki ne kawai idan kun kasance tarihin tarihin google ya kunna muku.

Don zazzage bayanan taswirar Google, kai tsaye zuwa ga shafin yanar gizon taswirorin google kuma buɗe su sandar gefe, danna kan tsarin lokacinka, anan zaka iya ganin duk wurin da kuka kasance, duk tafiye-tafiye, komai. Sannan danna maballin cog na saitunan, danna kan Download kwafin duk bayananku.

Sannan aikin yana da sauki kuma dole ne ku tabbatar cewa an adana bayanan tarihin wurin a cikin tsarin JSON.

Da zarar an zazzage wannan babban fayil na zip, kawai zazzage babban fayil ɗin da aka zazzage kuma kai tsaye zuwa shafin Kyleai.

GOOGLE mai ban sha'awa GAME DA KARANTA: Duk abin da kuke buƙatar sani game da Matsalar chedunshin ta Google Adsense

A cikin wannan shafin, kawai loda fayil ɗin zazzage da zazzage shi kuma shi ke nan. Yanzu zaku ga wasu alamu masu ban sha'awa, Yawan mil mil da kuka yi tafiya, mil mil ɗin da kuka yi tafiya da gudu.

Bayanan bazai da amfani sosai, amma tabbas abin sha'awa ne. Da fatan, tare da wannan, duk tambayoyinku game da Ta yaya zan sami haɗin kai daga taswirar google, nemo wurin ta hanyar latitude da longitude don magancewa, nemo daidaito na, latitude da latitude app ɗin da aka warware batutuwan.

Har yanzu, idan kuna da wata shakka game da abu ɗaya, da fatan za a sanar da mu a cikin akwatin sharhin da ke ƙasa - Ta yaya za a sami Longitude da Latitude akan Taswirar Google? (Sabunta 2019).

Game da marubucin 

Imran Uddin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}