Agusta 3, 2021

Yadda ake samun Lambar VoIP

Ana ba da lambar VoIP ta kamfanonin sabis da ke aiki a filin IP-telephony. Ana biyan kuɗin biyan kuɗi na wata -wata don lambar kuma an gyara. A zahiri, ana iya kwatanta lamba mai kama -da -wane azaman asusun SIP, wanda ake amfani da shi don karɓar sabis daga nesa akan farashi kaɗan.

Virtual Lambar Waya Ribobi

  • Za a iya samun linesan layuka da yawa - ana iya karɓar adadin kira mara iyaka.
  • Babu ɗaurin wuri - duk inda kuke, zaɓi lamba tare da kowane lamba kuma yi/karɓar kira, aika/samun SMS, da fax.
  • Adadin lamba idan akwai motsi.
  • Kiran kan layi kyauta da rahusa ga wayoyin hannu da wayoyin hannu.

Lambobi na kama -da -wane kuma suna da fifiko guda ɗaya: ana buƙatar haɗin Intanet mai ɗorewa don ingantaccen sadarwa. Kuna iya rasa kiran abokin ciniki lokacin da haɗin ya lalace. Koyaya, ana iya kawar da wannan keɓancewa cikin sauƙi ta hanyar saita isar da kira zuwa lambobin wayar hannu idan akwai gaggawa. Lambar VoIP tana haɓaka ingancin sabis na abokin ciniki, yana haɓaka sadarwa tsakanin ma'aikata, musamman a birane daban -daban, kuma yana inganta aiki. A lokaci guda, ba a buƙatar ma'aikaci a cikin ma'aikatan don kula da cibiyar sadarwa, kamar yadda mai ba da sabis na IP-telephony ke aiwatar da duk hanyoyin nesa.

Wadanne Lambobi za a iya saya?

  • Kudi kyauta. Abokan ciniki za su iya kiran lambobi tare da lambar 800 daga layin ƙasa da wayoyin hannu. Ba a caje su ga mutum, kamar yadda duk lambar ke biya daga mai lambar. Ya dace da kamfanonin da ke buƙatar tuntuɓar abokan ciniki da sauri. Irin wannan amfani da lamba yana ƙara amincin abokin ciniki kuma yana tasiri adadin umarni daga yankuna. Lambobi tare da 800 kuma suna da fa'idar tunani mai mahimmanci. Yawancin lokaci, kamfanoni, manyan kamfanoni, da ƙungiyoyin gwamnati ke amfani da su, wanda yana da mahimmanci don tsara ra'ayi tare da abokan ciniki a duniya. Kamfanin da ke da wannan lambar ana ganin ya fi karko kuma abin dogaro.
  • Don kira, SMS, da fax. Idan kuna mamakin yadda ake samun lambar VoIP wanda ya cika buƙatun ku, to yakamata ku kula da Kamfanin Freezvon, kamar yadda anan zaku iya yin oda lambobi tare da ƙari daban -daban. Bugu da ƙari, akwai yuwuwar amfani da lambar kama-da-wane mara daidaituwa (ba kwa buƙatar biyan kuɗin wata-wata). Za a yi janyewa ne kawai don biyan kuɗin kira mai shigowa, ƙarin ayyuka, da sababbin lambobi.

Menene Ya kamata Ka Yi?

A yanke shawara saya lambar wayar hannu, yakamata mutum yayi rajista sannan ya shiga gidan yanar gizon. Sannan yana da mahimmanci ku daidaita ma'aunin ku kuma bi umarnin ta hanyar zaɓar ƙasa, nau'in lamba, da birni. Mai amfani dole ne yayi nazarin hangen nesan sa kuma ya sayi biyan kuɗi na watanni 1, 3, 6, ko 12.

Lura cewa farashin ƙarshe ya dogara da lokacin. Yana da mahimmanci a bincika duk cikakkun bayanai kuma a tabbata cewa bayanan da aka shigar sun yi daidai da gaskiyar kuma cikakke ne. Kammala odar kuma jira har lambar ta kunna (yana iya ɗaukar sama da awanni 24 (a cikin mawuyacin hali - ya fi tsayi)).

Lokacin da kuka gano yadda ake ƙirƙirar lambar VoIP, zaku ga cewa wannan tsarin baya buƙatar lokaci mai yawa da duk wani babban saka hannun jari na kuɗi. Duk abin bayyane yake kuma mai sauƙi. Kowa na iya tuntuɓar wakilin kamfani don samun amsar tambaya da tuntuba a cikin larura.

Kamfanin da aka ambata a sama, iri ɗaya ne da wasu masu ba da sabis, yana ba da sauƙin amfani da abubuwan fasali kawai amma kuma ƙarin zaɓuɓɓuka. Labari ne game da saƙon gaisuwa, rikodin kira, menus na IVR, saƙon murya, riƙe kiɗa, da sauran fa'idodi masu daɗi waɗanda ke haɓaka matakin kulawar abokin ciniki da matsayin ƙungiyar kanta. Shaharar siyar da lambar kama -da -wane za ta yi girma ne kawai saboda sabis na kama -da -wane yana taimakawa warware matsalolin kasuwanci yadda yakamata. Zaɓi mai ba da sabis na IP-telephony sau ɗaya kuma cikin sauƙin amfani da duk fa'idodin sa.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}