Nuwamba 27, 2021

Yadda ake Sauke Bidiyoyin YouTube: Cikakken Jagora

Yadda ake saukar da bidiyon YouTube ya kasance kalubale ga wasu masu amfani da yanar gizo ko da tare da samun kayan aiki akan intanet. Wannan saboda wasu masu amfani da yanar gizo sun kasa fahimtar yadda yake aiki. Wasu ba sa damuwa ko ba su ga wata bukata ta a Youtube Downloader. Don haka, sun gwammace su watsa da kallon su akan layi (mafi yawa kyauta). Koyaya, zamu kalli wasu dalilan da yasa zaku iya saukar da bidiyon YouTube.

Don haka, me yasa kuke son sauke bidiyon YouTube? Anan akwai yuwuwar dalilan da zasu iya sa ku yin haka:

  • Don ƙirƙirar madadin bidiyoyin YouTube da kuka fi so

Lokacin da kuke son gyara ko canza fayil ɗin bidiyo na YouTube kafin canza shi zuwa wasu tsare-tsare don takamaiman dalilai [Lura: Za ku iya yin wannan kawai idan kun san abin da kuke yi saboda akwai tasirin doka]

  • Don ƙara waƙar sauti zuwa bidiyon YouTube

Kafin ka koyi yadda ake zazzagewa da sauya bidiyon YouTube, yana da mahimmanci a san cewa masu sauya layi kyauta sukan tube fayilolin da aka ɗora daga ingancin sauti ko bidiyo. Don haka, zazzage bidiyo kawai lokacin da kuke niyyar kallon su ta layi cikin inganci (idan ba na asali) bidiyo da sauti ba.

  • Lokacin da kake buƙatar adana fayil ɗin bidiyo na YouTube don kallon layi

Lokacin da babu haɗin Intanet mai aiki akan wayarka, kwamfutar tafi-da-gidanka, ko PC kuma har yanzu kuna so kalli bidiyo daga YouTube akan waccan na'urar

Tare da wannan a zuciya, bari mu koyi yadda za ku iya sauke bidiyon YouTube da kanku!

Babu daraja a tsakanin barayi, kuma yanayin bude intanet ya ce komai. Don haka, yawancin hanyoyin “kyauta” na zazzage bidiyon YouTube suna aiki azaman dawakan Trojan don malware. Wani lokaci, suna iya barin ku kawai da fayil ɗin da ba za a iya amfani da shi ba wanda ba zai yi wasa a kusan kowane ɗan wasa ba - har ma da mai binciken gidan yanar gizon ku.

Abin farin, akwai hanyoyin kyauta da yawa don sauke bidiyo daga YouTube cikin sauƙi. Yawancin waɗannan hanyoyin sun dogara da zazzagewar software na waje. Yanzu da muke da abubuwan da suka dace na doka, bari mu fara da software na Youtube Downloader!

Mataki 1: Zazzagewa kuma shigar da software kyauta (duk sauran hanyoyin suna buƙatar amfani da wannan shirin).

Mataki 2: Gudu Mai Sauke YouTube Kyauta kuma liƙa URL ɗin bidiyon a cikin akwatin da aka keɓe.

Mataki 3: Zaɓi hanyar fitarwa don fayil ɗin da aka zazzage ko kawai bari Mai Sauke YouTube Kyauta ya adana shi a cikin tsohuwar babban fayil ɗin zazzagewa.

mataki 4. A ƙarshe, danna 'Start' don fara aiwatar da saukewa da kuma mayar da video.

Mataki 5: Kunna fayil ɗin bidiyo na YouTube akan PC ɗin ku da zarar an gama zazzagewa.

Mataki 6: Ji daɗin bidiyon ku!

Duk waɗannan shirye-shiryen suna da sauƙin amfani kuma suna bin tsari iri ɗaya. Idan kuna da ƙarin tambayoyi kawai ku nemo FAQs ɗin su. Don sauke bidiyon Youtube ta amfani da gidajen yanar gizo na ɓangare na uku, yi kamar haka:-

mataki 1: Bude burauzar gidan yanar gizon da kuka fi so kuma kewaya zuwa bidiyon akan YouTube wanda kuke son saukewa.

Mataki 2: Yanzu, da zarar kun kula da wannan, nemo zaɓin 'share' wanda yake ƙarƙashin bidiyon. Danna shi.

Mataki 3: Ci gaba da danna mahaɗin 'embed', wanda zai ba ku lambar HTML don bidiyon ku.

Mataki 4: Kwafi shi kuma liƙa waccan cikin takaddar rubutu ko a kan faifan rubutu don ya shirya don gyarawa.

Mataki 5: Yanzu, yawancin waɗannan shirye-shiryen suna aiki tare da sanya hanyar haɗin yanar gizon kawai amma yawancin su suna buƙatar ka sanya wasu tags, waɗanda sune kamar haka:

  • Alamar “farawa” yakamata ta zama daidai da matsayin farkon byte na bayanan bidiyo
  • Alamar 'ƙarshen' yakamata ta zama daidai da ƙarshen bidiyon.

Ba shi da wani takamaiman ma'anar da ya wuce wancan, banda ya kamata ya fi ko daidai da alamar 'fara'. A wasu lokuta, ƙila ka buƙaci ƙara ƙarin tags. Kuna iya samun takamaiman bayani ta hanyar duba lambar HTML ɗin da shafin da kuke amfani da shi ke bayarwa don saukewa.

Tsanaki! 

Yi hankali lokacin shigar da aikace-aikace ko kari na burauza wanda ba a samo shi daga sanannun tushe ba. Waɗannan abubuwan zazzagewa duk an bincika su don ƙwayoyin cuta kuma suna da aminci don amfani da su, amma idan kun zazzage su daga wani wuri ban da gidan yanar gizon su, koyaushe akwai haɗarin malware.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}