Anan akwai wasu mahimman abubuwan da yakamata kuyi la'akari dasu kafin shiga gidan caca ta kan layi a cikin 2022, komai ƙasar da kuke zaune.
Yadda za a zabi amintaccen gidan caca kan layi
Idan kuna neman gidan caca ta kan layi don yin rajista don kunna wasanni sama da 1,000 a cikin yanayin kuɗi na gaske, to kun zo wurin da ya dace. Anan akwai mahimman abubuwa da yawa da yakamata kuyi la'akari da su koyaushe kafin yin rijistar bayanan sirri/banki a gidan caca ta kan layi:
- Duba inda gidan caca ke da lasisi
- Nemo wanda ya mallaki gidan caca
- Shin yana karɓar hanyar biyan kuɗin kan layi da kuka fi so?
- Wadanne masu samar da software ke ba da wasanni ga gidan caca?
- Shin akwai kyautar maraba ga duk sabbin 'yan wasa?
- Wane irin zaɓin tallafin ɗan wasa ne akwai?
Ƙarin shawarwari don zaɓar amintaccen gidan caca akan layi
Kada ku taɓa yin rajista zuwa gidan caca na kan layi wanda ba shi da lasisi, kuma kawai ku taɓa yin wasa a cikakken gidan caca akan layi. Misali, da yawa daga cikin mafi kyawun gidajen caca na kan layi na yau sun kasance suna samun lasisi ta ɗaya ko fiye daga cikin amintattun hukumomin lasisi masu zuwa - Hukumar caca ta Burtaniya, Curaçao eGaming, Gaming Curaçao, Hukumar Wasannin Malta, Gibraltar Regulator Authority, da Kahnawake Gaming Commission. , don suna kawai kaɗan.
Kada a taɓa yin wasa a gidan caca ta kan layi wanda ma'aikacin ɗan damfara ke sarrafa shi. Yi rajista kawai don gidajen caca na kan layi waɗanda manyan kamfanoni ke sarrafa su. Har ila yau, tabbatar da cewa gidan caca yana da wasanni daga masu samar da software masu lasisi waɗanda suka ci gaba da raguwa online ramummuka da sauran wasannin caca waɗanda ke samar da kyakkyawan sakamako waɗanda ke kusan daidai da abin da zai iya zama. Misali, wasu daga cikin amintattun masu samar da software a can a yau sune manyan kamfanoni masu zuwa:
- Juyin Halitta
- Playtech
- Yggdrasil Gaming
- Farashin ELK Studios
- Tsarin Wasanni
- Microgaming
- Red Tiger Wasanni
- NetEnt
Sauran ambaton girmamawa
Hakanan zaka iya dogaro da casinos waɗanda ke ba da ƙarfi ta hanyar wasu manyan masu samar da software na gidan caca ta kan layi da kuma ɗakunan haɓaka wasan, kamar Play'n Play, Playson, Play'n GO, Push Gaming, Thunderkick, Big Time Gaming, Skywind Group, Wasan Betsoft, Huta. Wasa, Wasan 1X3, da Wazdan, don suna kaɗan.
Manyan wasannin da za a sa ido a kai a 2022
Wasu shahararrun wasannin gidan caca na kan layi don sanya ido a cikin 2022 a mafi kyawun gidajen caca na kan layi na Thailand a yau sun haɗa da taken taken, kamar Live Crazy Time, kenkenewa Live, da Live XXXtreme Walƙiya Caca, kazalika da Littafin Matattu akan Ramin kan layi daga Play'n GO, Ramin Kuɗi 3 akan layi daga Relax Gaming, Ramin Bankin kan layi daga Betsoft Gaming, da Ramin kan layi na Starburst XXXtreme daga NetEnt.
Hakanan kuna iya gwada Haɗin Abin ban mamaki: Ramin kan layi na Zeus daga Microgaming, Dragons: Ramin kan layi na Cluster Buster daga Red Tiger Gaming, da Piggy Riches Megaways kan layi, wanda kuma daga Red Tiger yake.
Kammalawa
Idan kyautar maraba tana da kyau ta zama gaskiya, to watakila zai zama kyakkyawan ra'ayi don guje wa wasa a gidan caca. Hakanan kuna son tabbatar da cewa ta karɓi kuɗin da kuka fi so, cewa ana samun dama daga na'urorin kwamfuta da yawa tare da intanet/Wi-Fi haɗin kai (misali, wayowin komai da ruwan, Allunan, kwamfutocin tebur, da kwamfyutocin tafi-da-gidanka), kuma ana iya nuna gidan yanar gizon a cikin yaren da kuka fi so. A ƙarshe, tabbatar cewa gidan caca yana da kyakkyawan bita. Idan yawancin sake dubawa ba su da kyau, kuna iya guje wa yin rajista don gidan caca a kowane farashi.