Kamfanonin software na Bespoke suna cikin masana'antar software. Waɗannan kamfanoni ƙwararru ne kuma suna ba da takamaiman tushen abokin ciniki. Manufar waɗannan kamfanoni shine samar da mafi kyawun sabis don samun abokan ciniki.
Akwai hanyoyi da yawa don fara kamfani na software, amma duk suna da abu ɗaya a cikin gama gari - suna buƙatar haƙuri da sadaukarwa. Kuna buƙatar nemo alkukin ku kuma ku tsaya tare da shi har sai ya yi nasara.
Gabatarwa: Menene Kamfanin Software na Bespoke kuma Me yasa yakamata kuyi la'akarin Farawa ɗaya?
A Kamfanin software na bespoke kamfani ne na haɓaka software wanda ya kware wajen ƙirƙirar wani nau'in software.
Yawancin kamfanoni ana kafa su don biyan takamaiman buƙatu, kamar ƙirƙirar ƙa'idar don takamaiman masana'antu. Suna ba da sassauci da daidaitawa wanda ke ba su damar samar da mafita ga bukatun abokan cinikin su.
Kamfanonin bespoke sun fi kamfanonin haɓaka software na gargajiya tsada kuma suna iya zama mafi inganci saboda ba su da babban abin da ke da alaƙa da manyan ƙungiyoyi.
Menene Ana ɗauka don Fara Kamfanin Software na Bespoke?
Masana'antar software wuri ne mai tasowa koyaushe. Tare da karuwar yawan dandamali, samfura da ayyuka, buƙatar kamfanonin software da ke ba da izini suma sun ƙaru.
Wasu daga cikin mafi yawan tambayoyin da mutane ke yi a lokacin da suke tunanin kafa kamfanin sarrafa manhaja, su ne: Me ake bukata don kafa kamfanin software? Me zan yi tsammani? Ta yaya zan san ko ra'ayina yana da kyau?
Wannan labarin zai amsa waɗannan tambayoyin ta hanyar ba da haske daga waɗanda suka kafa da kuma 'yan kasuwa waɗanda suka riga sun fara kasuwancin su.
Ta Yaya Kuke Nemo Ƙungiyoyin Da Ya dace don Kamfanin Software na Bespoke?
Masu farawa yawanci suna da ƙaramin ƙungiya, don haka yana da mahimmanci a nemo mutanen da suka dace. Idan kuna neman kamfanin software, to zaku iya farawa da tunanin abin da kamfanin ku ke yi da wanda kuke so a cikin ƙungiyar ku.
Lokacin neman ƙungiyar da ta dace don kamfanin software na bespoke, yana da mahimmanci ku yi tunanin irin al'adun da kuke son ƙirƙira da irin mutanen da kuke so a cikin ƙungiyar ku. Hakanan yana da mahimmanci a yi tunanin ko mutumin zai iya yin aikin da yake nema ko a'a.
Menene Mabuɗin Matakan Haɓaka Samfurin ku na Farko?
Babban matakan haɓaka samfur ɗinku na farko shine ayyana matsalar, ƙirƙirar taswirar hanya, gina samfuri, sannan gwadawa da ƙididdigewa, da ƙara ɓangaren kuɗi a cikin samfur. https://djangostars.com/industries/fintech/.
Mataki na farko shine ayyana matsalar. Me kuke kokarin warwarewa? Menene burin ku? Wannan zai taimaka muku sanin abubuwan da kuke buƙata don cimma wannan burin.
Hakanan yakamata ku ƙirƙiri taswirar hanya don samfuran ku ta yadda duk wanda abin ya shafa zai iya ganin inda ya dosa. Wannan ya haɗa da ayyana fasalulluka waɗanda za a haɗa a cikin samfuran ku da waɗanda za a fifita su akan wasu.
Samfurin yana taimaka muku gwada ra'ayoyi daban-daban don yadda samfurin ku zai yi aiki kafin ku ciyar da lokaci mai yawa akan haɓaka shi daga karce. Hakanan yana taimaka muku gano abubuwan da ba za su yi aiki kamar yadda ake tsammani ba ko buƙatar ƙarin kulawa kafin ƙirƙira su.
Ta yaya kuke Tallace-tallacen Kayan Farko da Haɓaka Kasuwancinku?
A matsayinka na ɗan kasuwa na farko, ƙila ka yi mamakin yadda ake tallata samfuran farko da haɓaka kasuwancin ku. Wannan labarin zai rufe tushen tallan samfuran ku na farko da haɓaka kasuwancin ku.
Tallace-tallacen duk game da nemo masu sauraron da suka dace da kuma ba su wani abu mai ƙima wanda suke so ko buƙata. Yana da mahimmanci a yi la'akari da irin tayin da za ku bayar don ku tabbatar da cewa ya dace da bukatun masu sauraron ku.
Har ila yau yana da mahimmanci ga ’yan kasuwa su fahimci kasuwar da suke so don sanin wanda suke ƙoƙarin isa da saƙon tallan su.