Oktoba 19, 2020

Yadda za a Zaba Hanyar Biyan Kuɗi Mai Kyau

Aya daga cikin haɗarin haɗari na yin biyan kuɗi ta yanar gizo shine haɗarin fallasa bayananka ga masu satar bayanai waɗanda za su iya amfani da bayanan da suka sata don yin siye mara izini ta hanyar katunan bashi.

Cigaba da cigaban fasahar zamani zuwa ga amintaccen ma'amala a wurare kamar sabon gidajen caca kuma shagunan kan layi suna taimakawa dakatar da waɗannan masu aikata laifuka ta yanar gizo daga kutse ko kuma keta bayanan - waɗannan criminalsan ta'addancin waɗanda ke da niyyar satar bayanan biyan waɗanda ba su sani ba.

Kowane ɗayan hanyoyin biyan kuɗi yana da fa'idodi da rashin kyau. Wasu suna ba da hanyoyin sarrafawa cikin sauri, yayin da wasu ke ba da kuɗi mai rahusa, duk ya dogara da dandalin biyan kuɗi. Duk da yake yana da mahimmanci ayi la'akari da saurin da kuma sauki, hakan bai kamata ya zama yana kashe kudin bayanin ka ba da kuma tsaro kar ka zambatar maka da kudin ka na wahala.

Mafi Hanyar Biyan Kuɗi

PayPal shi ne kai da kafaɗu sama da sauran hanyoyin biyan kuɗi, musamman don ma'amalar cinikin kan layi. Yana bayar da lokacin aiki da sauri, sauƙin amfani, da ƙananan ma'amaloli, tsakanin sauran fa'idodin. Kafa PayPal ba ma kimiyyar roka bane - zaku iya yin hakan a cikin mintina kaɗan. Wannan baya ga zama amintacce kuma mai aminci.

Zabi na PayPal

Baya ga PayPal, kuna iya gudanar da ma'amaloli ta hanyar 'yan karɓaɓɓun madadin kawai. Katunan zare misali misali - Suna da aminci saboda suna haɗe da bankin ku. Koyaya, EcoPayz da Paysafecards katunan da aka biya kafin lokaci, wanda shine babban zaɓi wanda zaku iya amfani dashi don irin waɗannan ma'amaloli.

Idan ka zaɓi biyan eWallet, Neteller da Skrill sune zaɓuɓɓuka karɓaɓɓu guda biyu da zaka iya zaɓa daga. A madadin, yi amfani da ɓangaren da ke haɓaka cikin sauri na biyan kuɗin wayar hannu. Yawaitar mutane cikin caca ta wayar hannu yana nufin gabatar da hanyoyin biyan kuɗi masu inganci, amintattu, kuma masu sauƙi kamar su Revolut da Boku, da kuma biyan kuɗi ta hanyar PayForIt da Apple Pay.

Don canja wurin waya, ana ɗaukar Trustly amintacciyar hanyar biyan kuɗi, cikin mafi kyau.

Yadda zaka zabi Mafi Kyawun Hanyar Biyan Ku

Duk da yake wannan shawarar mutum ce, kuna ɗaukar wasu dalilai cikin la'akari yayin zaɓar mafi kyawun hanyar biyan kuɗi don amfani. Tsaro a bayyane yake shine farkon kuma mafi mahimmanci.

Na gaba, zaɓi hanyar biyan kuɗi da ta dace. Misali, ƙila kana da sha'awar amfani da zaɓi na biyan kuɗi wanda zai ba ku damar yin da karɓar biyan kuɗi. Me game saurin ma'amala? Hakan ya cancanci la'akari kuma saboda kowane bayani na biyan kuɗi yana ba da saurin ma'amala daban-daban.

Hakanan yakamata kuyi la'akari da duk wani caji. Wasu masu ba da sabis suna ba da kyaututtuka don rattaba hannu kan abokai da dangi wanda hakan na iya haɓaka ma'aunin asusun masu amfani. Babu shakka zaɓinku batun fifiko ne. Wasu mutane na iya siyar da sauri don tsaro, yayin da wasu na iya zama mafi kwanciyar hankali tare da ingantaccen dandamali, koda kuwa gudun yana ɗan ɗan jinkiri. Wasu na iya shirya wa wani dandamali da ke ba su suna, musamman idan suna yin a siye mara kyau!

Yayinda kake la'akari da zaɓuɓɓuka da yawa da kake da su don zaɓar daga, yana da mahimmanci ka fifita lafiyar ka - ka tabbata tsaro shine farkon abin da kake la'akari da shi kafin komai - shine muhimmin mataki don tabbatar da cewa ka kasance mai kariya kamar yadda zai iya ya zo ga abubuwa kamar satar ainihi (ko mafi muni!) Lokacin amfani da hanyar biyan kuɗi ta kan layi.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}