Tabbas, lokuta masu aikata laifuka ta yanar gizo suna kunno kai, kuma satar bayanan sirri na asusunka ko kayan aiki ya zama babban dalilin masu fashin kwamfuta. Kasuwancin PC ɗinku suna sirrin ilimin ma'aikacin kamfanin ku don haka riƙe bayanan da amintaccen asusunku dole ne ya zama cibiyar kulawa ta farko. Mafi mahimmanci, idan har kayan aikin ku na lissafi watau QuickBooks yana ɗaukar cikakken ilimin mai siyarwar ku, to kuna so ku kauce wa kasancewa mai fama da laifin aikata laifuka ta hanyar sauya shi sau da yawa. Kuna so gano hanyoyin zuwa musanya kalmar wucewa ta QuickBooks ta hanyar karatun ƙarin.
Kafin ba tare da bata lokaci ba tsalle kan hanyoyi masu sauki don musanya matakan kalmar sirri ta QuickBooks, bari mu kula da hankali kan wasu batutuwa guda biyu da kuke so ku zauna don tunaninku yayin canza kalmar sirri.
Abubuwan Tunawa Yayin Canza kalmar kalmar QB
Waɗannan sune ɗayan lamurran da zasu iya taimaka maka akan lokacin gyara kalmar sirri:
- Tabbatar, dole ne kalmar sirrinka ta gaza haruffa 7.
- Duk da yake canza kalmar wucewa, fahimci cewa kalmar sirri ta ƙunshi mutum kasa da lamba 1.
- Kar a manta da su don ƙara babban harafi 1 don kalmar sirri.
- Ba ku da don ƙara yanki a cikin kalmar sirri.
- Gwada ƙirƙirar ɗan ci gaba kalmar sirri akan kayan aikinku.
- Kuna so ku ci gaba da canza kalmar sirri a cikin lokaci mai kyau.
Mahimmancin kalmar shiga don QuickBooks
Kana so ka fahimci mahimmancin kalmar sirri kafin ka canza ta:
- Yana taimaka wajan tabbatar da ilimin ku.
- Kalmar sirri tana taimakawa wajen kiyaye ilimin kayan aikinku lafiya.
Matakai Don Canza Kalmar wucewa a cikin QuickBooks
Dole ne ku yi amfani da matakan da ba a ƙasa ba tare da manufa don musanya kalmar wucewa a cikin QuickBooks:
Mataki 1 Ka ƙayyade nau'in Password ɗin da kake son Sake saita
Kuna iya sake saita kalmar wucewa ta gudanarwa idan:
- Ba kwa son loda taken mutum. Lokacin da kake bincika kayan aikinka, mafi yawan lokuta kuna da don ƙara kalmar sirri.
- Ta hanyar tsoho, taken mutum zai iya zama mai gudanarwa ko zaku iya ƙirƙirar mutum kamar yadda yake dacewa da buƙatarku.
Mataki 2- Bi Matakai don Nau'in Kalmar wucewa
Idan kun fahimci wane nau'in kalmar sirri kuke so a sake saita ta, to kuna so dole ne kuyi amfani da waɗannan matakan:
- Idan har kun fahimci kalmar izinin ku kuma kuna buƙatar musanya ta, dole ne kuyi amfani da kwatance don canza kalmar sirri ta mutum a cikin sake saita kalmar shiga mutum lokaci.
- Idan kuna son sake saita kalmar wucewa ta gudanarwa, kuna so ku tabbatar da wasu ilimin azaman matakin aminci.
Idan kuna son sake saita kalmar wucewa ta hanyar gudanarwa, dole ne ku tabbatar da ɗayan ilimin don dalilan aminci:
Don QuickBooks 2020
Kuna iya amfani da waɗannan matakan idan kuna amfani da samfurin kwanan nan na QuickBooks:
- Da farko, ana so a danna kan Na manta na kalmar sirri.
- Yanzu, dole ne ka latsa kan e mail bayan hakan Next. Za ku sami alama don sake saita kalmarku ta sirri.
- Na gaba, kuna fatan samun don ƙara alamar da kuka ci.
Don QB 2019 da Farkon Shafin
Bi waɗannan matakan a matsakaici idan kuna amfani da QB 2019 ko ƙirar tsohuwar kayan aikin:
- Da farko, kuna son buɗe OpenBooks Desktop kuma danna kan na manta kalmar sirri.
- Tabbatar cika waɗannan ilimi a siffar
-
- Kuna son loda adadin lasisi.
- Kar a manta don ƙara taken, ma'amalar e-mail da, lambar tarho, da lambar ZIP da kuka samu a farkon amfani da ita a lokacin siyan samfurin.
- Bayan haka, dole ne ku danna kan yin zaɓi idan har bayanan da kuka ƙara suna da kyau. Tare da wannan, zaku sami lambar zuwa ƙa'idar imel ɗin.
lura: Kuna iya bincika babban fayil ɗin wasiƙar da ba ku nema ba a yayin da ba ku ga lambar ku ba don akwatin saƙo mai shiga ba.
- Aƙarshe, kayan aikin zasuyi muku bayani don haɓaka sabon kalmar izinin shiga.
Idan Sake Sake kalmar ba ya aiki
Kuna son amfani da waɗancan matakan idan sake saitin kalmar sirri ba zane bane:
- Da fari dai, kuna son a sake bincika bayanan da kuka kara. Dole ne ku gwada don kowane kuskure. Hakanan, tabbatar cewa bayanan suna dacewa tare da KYAUTA (Tashar Kula da Akantocin Abokin ciniki).
- Idan har kuna iya samun kuskure duk da haka zaku iya duban software sake saitin kalmar sirri ta atomatik.
- Idan ka ci gaba da buƙatar ba da rance, kana so ka samu danna kan neman abu ɗaya kuma da kuma warware kalmar sirri. Dole ne ku latsa nẽma.
Matakai don Sake saita Kalmar sirri mai amfani QB
Bi waɗannan matakan don sake saita mutum kalmar sirri ta QuickBooks:
- Da farko, kuna son yin rajista saboda mai gudanarwa.
- Yanzu, dole ne ku matsa zuwa kamfanoni bayan abin da danna kan shirya abokan ciniki da kuma kalmomin shiga. Tare da wannan, danna kan tsara abokan ciniki.
- Idan an nema, ana so a sami hakan don ƙara kalmar izinin gudanarwa sau ɗaya.
- Na gaba, a cikin jerin abubuwan mutum, dole ne ku latsa kan mutumin.
- Kuna da don ƙara sabon kalmar sirri daban.
- A ƙarshe, dole ne ku latsa kan Next sau biyu bayan karshenta.
Fata, kun fahimci hanyar sauƙaƙan hanyoyin musayar kalmar sirri a cikin QuickBooks tare da matakan da aka bayar.
Kammalawa
Manufar wannan gidan yanar gizon ta kasance don jagorantarku da hanyar gyara kalmar sirri ta QuickBooks. Muna fatan, cewa kun sami ma'ana ta gaskiya game da mahimmancin gyara kalmar sirri, mahimman batutuwa da za ku tuna yayin canza kalmar sirri, da matakalai don sauya kalmar sirri ta QuickBooks. Kasancewa mutum na kayan aiki, ya kamata ka sanya al'adar gyara kalmar wucewa don kare ilimin kudi.