Disamba 17, 2014

Zazzage Haikalin Run 2 Game don PC cikakken sigar don windows-XP / 7 / 8.0 / 8.1

Haikali Run aka sani da mafi mashahuri m karshen Gudun game wanda shi ne yadu samuwa ga kowane irin Smartphone dandamali. Wasan ya shahara sosai da Miliyoyin masu amfani a duniya. Haikalin Run yana da jerin ƙarin wasanni tare da Temple Run 2 da Temple Run Oz. Kari akan haka, Temple Run 2 yana ba da cikakkun wasannin wasa na jaraba don ciyar da awannin lokacinku ta hanyar amfani da wayarku ta zamani.

Abin farin ciki, Gudun Haikali don PC ko Sauke Kyauta na Kwamfuta yanzu yana nan. Ee, zaku iya kunna wannan wasan mai ban mamaki daidai akan PC ɗinku kuma. Cikakken mataki-mataki koyawa don shigar da wannan wasan zuwa PC ɗinku an ba ƙasa. Shin bi kasa da aka ba koyawa yanzu.

zazzage temple run 2 don PC

Game da Haikali Run 2:

Haikalin Run 2 wasa ne na bidiyo mara iyaka na 2013 wanda aka haɓaka kuma Imangi Studios ta buga shi. A ci gaba da wasan na asali, an samar da wasan, an tsara kuma an tsara shi ta miji da mata ƙungiyar Keith Shepherd da Natalia Luckyanova, tare da zane ta Kiril Tchangov. An sake shi a App Store a ranar 17 ga Janairu, 2013, a Google Play a ranar 24 ga Janairu, da Windows Phone 8 a ranar 20 ga Disamba.

Haikalin Run 2 yana da iko iri ɗaya kamar wanda ya gabata. Koyaya, wasan kwaikwayon kansa ya ɗan ɗan bambanta gwargwadon yadda yake gabatar da sabbin matsaloli, kamar su layin zip, waƙoƙin ma'adanai, jujjuyawar juzu'i, rafuka, da jiragen wuta.

Siffofin Wasan:

  • Kyawawan sabbin zane-zane
  • Kyawawan sabbin muhalli
  • New cikas
  • Powerarin ƙarfin wuta
  • Achievementsarin nasarori
  • Powersarfi na musamman ga kowane hali
  • Biri mafi girma !!!

System bukatun:

  • Windows 95/98 / XP / ME / Vista / 7;
  • Mai sarrafawa 800 Mhz ko mafi kyau;
  • RAM: mafi ƙarancin 1024Mb;
  • DirectX 9.0 ko mafi girma;
  • DirectX allon sauti mai dacewa;
  • Cire wasa mai sauƙi ta hanyar Windows Control Panel.

Yadda ake Sauke Haikalin Run 2 Na PC

Kuna buƙatar shigar da Emulator na Android a cikin PC ɗinku don sauke wannan app ɗin don PC. Akwai Android Emulators da yawa a kasuwa, amma muna ba da shawarar ku yi amfani da Bluestacks. Zaka iya zazzage shi daga nan. Bi umarnin kan allo don girka shi sannan bi tsarin ƙasa mai sauƙi.

Don fara Saukewa kuma shigar da Emulator na ANDROID da ake kira Bluestacks. Shigar da shi akan PC / Mac ɗin ku sannan ku bi hanyar mu mataki-mataki don samun Gidan Run 2 akan PC.

Latsa nan don zazzage Bluestacks

Latsa nan don sauke temple run 2 don pC

Mataki 1. Zazzage kuma Shigar da Bluestacks

Mataki 2. Bude Bluestacks

Mataki 3. Bincika "Haikalin Run 2" a saman sandar bincike.

Mataki 4. Danna maɓallin Shigar. Jira Bluestacks don saukewa kuma shigar da Temple Run 2 a cikin PC ɗinku.

Mataki 5. Yanzu je Bluestacks> Ayyuka na. Danna maɓallin Haikali Run 2 kuma fara kunna shi

Wannan shine yadda ake yi, yanzu zaku iya kunna Temple Run 2 akan PC kowane lokaci. Kawai gudu da Bluestacks kuma fara kunna wasan da sauran abubuwan da kuka fi so da yawa. Kuna iya samun sabuntawar wasan a duk lokacin da ya kasance akwai. Hakanan zaku iya samun ɗaukakawar yau da kullun na sababbin sifofin.

Game da marubucin 

Imran Uddin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}